เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยช่องฟาร์มฯ อาทิตย์นี้ ถ่ายสอดสดเวลา ๑๕.๓๐ น.  (อ่าน 5672 ครั้ง)

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
มวยรอบ ๑๑๕ ปอนด์   รอบสองแพ้พบแพ้   ชนะพบชนะ
จัดโดยกำนันยศกไพงเซา  และเชษมวยตู้
๑  เพชรน้อย สจ.สาโรจน์    มวยตรัง
    สราวุฒิ    ภิญโญผ้าใบ   มวยสุราษฯ  แพ้ทั่งคู่มาพบกัน
๒  แลนเหลี่ยม   เกียรติเทพพิทักษ์      นคร(ของพันสิชล)
    แหลมสิงห์  ป.พิราบขาว   มวยในทีมงานครูโนช   ชนะมาแล้วทั้งคู่
๓  สามราถเล็ก  พิทักษ์ทางหลวง   มวยท่าศาลาของหมวดบูรณ์  ประธานชมรมมวยศรีวิชัย
    สุราษเล็ก  สจ.หลายปลาจีน   มวยขนอม    แพ้มาแล้วทั้งคู่
๔  วันชนะ  อ.เมืองกันตัง    มวยตรัง
    เพชรเมืองเก่า  ต.ทักษิณ  มวยนคร   ชนะมาแล้วทั้งคู่

วันอาทิตย์  ผมจะมาลงการชั่งนำหนัก  และมวยน่าเล่นครับ   :Onion-s-97[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมขอขอบคุณล้วงหน้าครับท่านจ่าถ้าลงฟรอมหลังด้วยสุดยอดครับท่าน ขอบคุณในจิตอาสาของท่านด้วย เพื่อนที่ดูช่องนี้ ขอบคุณท่านหน่อยครับผม

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณมากคับที่มีจิตรอาสา จะรอมวยน่าเล่นและมวยเด็ด :dookdik_smile-circle_88[1]:

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ถ้ามืซิกก็ดืรรรรรอครับอยู่ชุมพรครับ

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณท่านจำปานเมืองคอนชี้ตัวเล่นและทีเด็ดให้ด้วยคับ ปีใหม่นี้ให้รวยกิ๊กหลายๆๆๆเด้อคับ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณมากครับ วันอาทิตย์จะรอนะครับ

danai jhanta

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณท่านจำปานเมืองคอนล้วงหน้านะคับสำหลับช่องฟามร์ค้บผมทีจะไห้ข้อมูลนะคับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
 คู่3 สามารถเล็ก  พิทักษ์ทางหลวง  น่าเล่นมากๆครับ ตรงข้ามร่างกายไม่ดีเท่าไหร่

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ต้องขอแรงเซียนจากทางสายใต้ด้วยครับเพราะงานนี้ข้อมูลผมไม่ค่อยมีครับ และต้องขอขอบคุณแทนพี่แดงด้วยครับที่ได้ข้อมูลจากเซียนทางใต้เห็นบอกว่าได้เสียกันเป็นแสนเลยครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ขอบคุณมากๆๆครับ.......
.....รอติดตามตลอดครับ........@@@@
ได้เสียเยอะครับ.....

ขอให้รวยๆ.....สุขภาพดีๆๆ....ไม่เจ็บ....ไม่จนครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 แหลมสิงห์  ป พิราปขาว.....น่าจะถอน....
ครับ......เป็นฝีที่น่องขวาครับ......

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
Re: มวยช่องฟาร์มฯ อาทิตย์นี้ ถ่ายสอดสดเวลา ๑๕.๓๐ น.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 20:47 »
พรุ่งนี้  ผมจะมาลงผลการชั่งน้ำหนัก  มวยช่องฟาร์มฯ  พร้อมวิเคราะห์มวยน่าเล่นให้ทราบครับ    :Onion-s-1[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: มวยช่องฟาร์มฯ อาทิตย์นี้ ถ่ายสอดสดเวลา ๑๕.๓๐ น.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 20:50 »
ขอบคุณครับท่าน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 10:30 »
  ขอบคุณครับท่านจ่าปานเมืองคอน  อยากรู้น้ำหนักและมวยน่าเล่น กรุณาด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal