เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ประท้วง ...เวบมาสเตอร์ ตามข้อบังคับข้อ 3 กับ ข้อ 9  (อ่าน 3548 ครั้ง)

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
เนื่องจาก เวบมาสเตอร์ ได้ปล่อยให้ สมาชิก ทีใช้ว่า jekkung ปั่นกระทู้ ในบางบอน ให้มีการลง อีเมล์ ในการติดต่อ มีการส่งทัศนะวิจารณ์ส่งมวยกันทางอีเมล์ แต่ ให้ผู้ได้รับเมล์ มาแสดงความเห้นผ่านกระทู้ในเวบบางบอน เป็นการสะท้อนให้เห็นถึงการต้องการปั่นกระทู้ ซึ่งเป็นการทำผิด
กฎ กติกา มารยาท สอบถามปัญหา

3 ห้ามลงเบอร์โทรศัพท์ หรือ ช่องทางติดต่อใดๆ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง จากพวกมิจฉาชีพ ถ้าตรวจพบจะระงับการเป็นสมาชิกทันที
9 ในการให้ทรรศนะ วิจารณ์ เกี่ยวกับมวย อนุญาตให้แสดงทรรศนะได้อย่างเต็มที่ แต่ไม่อนุญาตให้ลงเบอร์โทรศัพท์ หรืออีเมล์ หรือวิธีติดต่อในช่องทางลับเพื่อขอข้อมูล เพื่อป้องกันการหลอกลวง หรือร้องขอผลประโยชน์กับเพื่อสมาชิกทั้งใหม่ และเก่า หากตรวจสอบพบ จะถูกระงับไอดีถาวร

จึงขอให้เวบมาสเตอร์ ได้ดำเนินการตาม กฎ ด้วย ถ้าหากไม่ดำเนินการคิดว่า อีกไม่นาน จะมีคนในลักษณะนี้เข้ามา เยอะแยะ จนในที่สุด เวบจะไม่สงบ  จิตอาสาจะท้อแท้ และจะมี จ้องจะหาผลประโยชน์เข้ามาแน่นอน

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ประท้วง ...เวบมาสเตอร์ ตามข้อบังคับข้อ 3 กับ ข้อ 9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 00:39 »
ชัดเจนครับ ท่านปีกไม้..... :dookdik_smile-circle_81[1]:

nampu

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
Re: ประท้วง ...เวบมาสเตอร์ ตามข้อบังคับข้อ 3 กับ ข้อ 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 01:14 »
ใจเย็นๆค้าฟท่าน ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันดีกว่า อย่าแบ่งแยกกันเลย พวกเราชาวบางบอนทุกคนก็อยากได้ข้อมูลดีๆกันคนเขามีจิตอาสาแต่วิธีอาจต่างกัน พอให้อภัยกันได้ก็ให้ไปเถิดค้าฟ ผมน้องใหม่ถ้าพูดไรผิดไปขอโทษด้วยนะค้าฟอยากให้พวกเรารักกันแบบนี้ตลอดไป มวยไทยบางบอนจงเจริญ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 04:32 »
ผิดกฎหรือเปล่า ผมก็รอคำตอบจากwebmasterอยู่เหมือนกัน

..ข้อมูลของท่าน jekkung มีประโยชน์มาก แต่ติดตรงที่ต้องลงเมล์ (หากลงให้น่าเว็ปคงจะดีมาก)

รอคำตอบจากเวบมาสเตอร์ครับ

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:31 »
ร่วมคัดค้าน  การให้อีเมล

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:55 »
เห็นด้วย100000000000000เปอร์เซ็น ใครที่อ่านกฎของเวปจะต้องรู้ ปากคอช่างเราะร้ายมันน่าฺฺ

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 10:12 »
ท่านเวปตีความด่วบ้านจะได้สงบ....คับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 10:23 »
[font=สุดยอดครับ..เอาใจฟงอวิ๋นไปเลย...ชัดเจนครับ กฏคือกฏคนเราต้องเคารพกฏ ไม่ใช่กฏมีไว้แหก วันนี้คนนึงแหก พรุ่งนี้มีคนทำตามอีกหนึ่ง มะรืนอีกหนึ่ง มะเรื่องอีกหนึ่ง นานไปๆๆ กฏจะกลายเป็นแกลบ เหมือนจะมีค่าแต่หลายคนไม่สนใจarial black][/font]

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:06 »
ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยครับ ที่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดูแล เพราะช่วงนี้เดินทางต่างจังหวัดบ่อย และขอแจ้งสมาชิกทุกท่านว่า การลงช่องทางติดต่อ ทุกช่องทางเป็นการผิดกฎเว็บมวยไทยบางบอน และขอให้ผู้ที่กระทำอยู่จงหยุดการกระทำของท่าน ไม่อย่างนั้นทางเว็บจะลงโทษแบนทันที    และขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสอดส่องครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:10 »
ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยครับ ที่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดูแล เพราะช่วงนี้เดินทางต่างจังหวัดบ่อย และขอแจ้งสมาชิกทุกท่านว่า การลงช่องทางติดต่อ ทุกช่องทางเป็นการผิดกฎเว็บมวยไทยบางบอน และขอให้ผู้ที่กระทำอยู่จงหยุดการกระทำของท่าน ไม่อย่างนั้นทางเว็บจะลงโทษแบนทันที    และขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสอดส่องครับ
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:18 »
ขอบคุณครับ....!!!

ชาวสยาม

• ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:20 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]:เห็นด้วยกับท่าน...peakmai..เป็นอย่างมาก อย่างมาสร้างความแตกแยกที่เวบแห่งนี้เลยเราอยู่กันอย่างพี่น้อง กฎก็คือกฎ ขอแนะนำให้ทีมงาน sekkung ไปตั้งเวบเองหาสมาชิกเองจะดีกว่าครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

saharat

• ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:24 »
กด Lik.E เลยครับ ท่านชาวสยาม....!!!!

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:28 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:37 »
ท่านประธานครับ  หากสมาชิกท่านที่ได้ถูกพาดพิง ยอมถอน ก้อสามารถดำเนินการต่อไปได้ครับ แต่ถ้า หากยังไม่ถอน ก้อขอให้ตำรวจสภาหิ้วออกไป แต่(ขอร้องอย่าทุ่มอย่ารากเก้าอี้นะครับ) ขอให้ประธานวินิจฉัยด้วยครับ   

คนเกินร้อย

• ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:19 »
ขอบคุณน้องๆเพื่อนๆพี่ๆจิตรอาสาทุกท่าน ขอบคุณ ท่านปีกไม้ที่ท่านตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา

ผมเห็นด้วยครับ กฏก็คือกฏถ้าท่านทำตามกฏไม่ได้ท่านก็.........บ้านแห่งนี้มีความสุขกับการให้

จิตรอาสาหลายท่านให้ด้วยใจไม่หวังสิ่งตอบแทน ทุกคนในที่นี้ต้องการข้อมูลดีๆทั้งนั้นเพื่อเอาไป

ต่อสู้หน้าตู้ฉะนั้นแล้วขอให้จิตรอาสาทุกท่านทำงานด้วยใจครับ...ฝากขอบคุณจิตรอาสาทุกท่าน

ที่ให้ด้วยใจ ขอบคุณ 14 เซียน ขอบคุณท่าน สน ท่านเป็ง ท่านคม ท่านนิว ท่านหงอคง ท่านหนึ่งสามร้อยกล้า

น้าชาคนสองเล ท่านไฟหนาว ท่านยศ สี่แยก ท่านจิตรมหา ท่านศุภชัย  และหลายๆไท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม

ขอบคุณจริงๆครับ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:44 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ถูกต้องแล้วครับ กฎ ต้องเป็น กฎ.บ้านเราถึงจะอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขครับ..ขอให้จิตอาสาตัวจริงทุกท่านอย่าถ้อถอยนะครับสู้ๆครับ..ขอบคุณ 14 เซียน ที่ให้แนวทาง..ผมหนุ่มลำปางเป็นกำลังใจให้ครับ

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:53 »
เห็นด้วยกับกระทู้นี้ครับถ้าท่านให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์กับสมาชิกบ้านบางบอนของเราไม่จำเป็นต้องให้ทางเมล์เพราะจิตอาสาในบ้านบางบอนมีอยู่เยอะแยะ...เข้าใจนะครับ

สมาชิกบ้านบางบอนทุกท่านก็ควรเลือกเสพข้อมูลนะครับเป็นห่วง...กลัวพวกมิจฉาชีพเข้ามาหาประโยชน์และทำให้เพื่อนสมาชิกเกิดความแตกแยก...ตามจิตอาสาตัวจริงของเราไว้ครับ

14เซียนแห่งบ้านบางบอนและจิตอาสาทั้งหลายที่ไม่ได้เอ่ยนาม...ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal