เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คำเตือน คร้งที่2 ! ขณะดูคู่เอก 7สี อาทิตย์นี้ โปรดอย่าลืมเรื่องที่รู้ ฿฿฿฿฿  (อ่าน 25168 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          สี่มนุษย์  ส.สริญญา..ลูกผู้ชายขายกำปั้น จากสุราษฎร์ธานี..มาแล้วครับ   อาทิตย์นี้ชกเป็นคู่เอก กับ จอมฝีมือ เด็กเลิฟของพี่มาดขา..ศักดิ์สงคราม  ภพธีรธรรม  แชมป์มวยรอบจากช่อง 3..แชมป์เวทีช่อง 3 อีกเส้น..    สนุกแน่ครับ..คู่คี่สูสีเหลือกำลัง  มีหวังใส่กันไฟแล่บ    ชอบจอมพลัง เดินหน้าลุยถล่มเข่า..เอาสี่มนุษย์ครับ       ชอบลูกฝีมือ พลิ้วออกแข้งออกข้าง เหลี่ยมเชิงสูง..ต้องเชียร์..ศักดิ์สงคราม..
          ส่วนตัวผมเอง..ชอบมวย สไตล์บู๊ สู้ยิบตา อย่างสี่มนุษย์ครับ      แต่ว่า..หากสี่มนุษย์อยู่มุมน้ำเงิน ผมจะไม่ลังเลเลย  แต่นี่  สี่มนุษย์..อยู่มุมแดงครับ...    ไฟต์นี้ ผมขอเป็นทั่นรองดีกว่า ไม่ผวาดี...
          พี่น้องทั้งหลาย อย่าลืมคำเตือนด้วยความปรารถนาดีจากผมนะครับ      หากขณะชก สี่มนุษย์เป็นต่อ ก็รีบรองออกตัวไว้บ้าง   ...เพราะอะไร..ท่านคงรู้นะครับ         มวยคู่นี้..ใครคิดเห็นอย่างไรช่วยบอกหน่อย.
.
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

นี่แหละครับ..คือคำเตือน..ที่ฝากให้พี่น้องระวังไว้..

ไฟหนาว

เห็นสี่มนุษย์เป็นพี่เลี้ยงให้เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลาที่เวทีเทศบาลนครศรีอยู่ครับพร้อมด้วย สิงห์พรชัย ส.สริญญา หล่อเหลาเอาการ :Onion-s-4[1]:

ขอบคุณครับ    ผมก็หวังว่าสี่มนุษย์จะสู้สุดฤทธิ์สุดเ้ดชในวันอาทิตย์นี้..      บ่องตง  12 อาทิตย์ที่ผ่านมา  นักมวยมุมแดงชนะแค่ 3...  รายล่าสุด ดีไำซน์ เหยื่อรายที่ 9...       สี่มนุษย์จะ....อีกหรือเปล่าหนอ...
            เหนื่อยไหมครับ...พี่น้อง.

หมอก3

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขออนุยาดครับ   อาทิดที่แล้วทีมสมรักโชวแล้ว  อาทิดนี้ขอทีมสามาดมังครับ   คิดว่าไช่ครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

ฮั่นแน่..หมอก3..แอบเชียร์เด็กพี่มาดขาเข้าแล้ว...    ก็น่าเชียร์ครับ  เพราะเด็กพี่มาด..อยู่มุมเฮงงัยล่ะ..ใครก็รู้กันแล้วว่า คู่เอกช่อง 7 สี..นักมวยคนไหนอยู่น้ำเงิน..กรรมการเตรียมชูมือไว้แล้ว..   งานนี้ดูว่า เด็กพี่มาดต้องเป็นรองอีก เพราะ..เป็นมวยแทน...ก็ระวังไว้ ว่า น้ำเงินจะปล่อยแสงอะไรออกมาให้เห็นอีก 555....

ไฟหนาว

ศักดิ์สงคราม ลุยเดือดกับ  แสนสะท้าน  ส.สุรเดช   ก่อนทะลุเข้าชิงแชมป์มวยรอบเวเบอร์ตราตุ๊กแก และชิงแชมป์ 140 ป.ของเวทีมวยสยามอ้อมน้อย       เห็นลีลาแล้ว..เข้าตาท่านหรือเปล่า..บอกหน่อยนะ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ชกกันน้ำหนัก 140ป  แสดงว่า เด็กพี่มาด ต้องมีความมั่นใจสูง..ถ้าเกิดแพ้ น็อค ขึ้นมาแชมป์หลุด :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ชกกันน้ำหนัก 140ป  แสดงว่า เด็กพี่มาด ต้องมีความมั่นใจสูง..ถ้าเกิดแพ้ น็อค ขึ้นมาแชมป์หลุด :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
           ข่าวบอกว่าชกที่ น้ำหนัก  139  ป.   นะน้องเอส..      ศักดิ์สงคราม แชมป์  140 ป.ของเวทีมวยสยามอ้อมน้อย ชกแบบนี้คงไม่เอาตำแหน่งมาเสี่ยงมั้ง..     พี่ถามเป้งแล้ว บอกชกพิกัด  139  ป....
          มวยคู่นี้ น่าสนใจจัง  เพราะ ศักดิ์สงครามเป็นมวยแทน....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
           ข่าวบอกว่าชกที่ น้ำหนัก  139  ป.   นะน้องเอส..      ศักดิ์สงคราม แชมป์  140 ป.ของเวทีมวยสยามอ้อมน้อย ชกแบบนี้คงไม่เอาตำแหน่งมาเสี่ยงมั้ง..     พี่ถามเป้งแล้ว บอกชกพิกัด  139  ป....
          มวยคู่นี้ น่าสนใจจัง  เพราะ ศักดิ์สงครามเป็นมวยแทน....
ผมก็คิดอยู่ครับพี่ ..แต่บางกระแส บอก 140 ป ....ถ้าชกกัน 140ป เด็กของเจ๊มาสู้แน่ๆครับท่านพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

139 ป.แน่นอนน้องเอส..
  เรามาดูคลิปการชกของ  สี่มนุษย์   ลุยแหลกกับ วัขรชัย  ราชานนท์...ซึ่ง..สี่มนุษย์อยู่น้ำเงินครับ
http://sports.bugaboo.tv/watch/91279/มวยไทย7สี_17_พ.ย.56

ไฟหนาว

ไฮไลท์..สี่มนุษย์ ลุยกับ อรัญชัย   พราน 26..ที่อ้อมน้อย..   ดูจบแล้ว บอกหน่อยครับว่า เสาร์นี้น่าเชียร์สี่มนุษย์ไหมครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
พี่ไฟหนาวเอา คลิปนั้นดิ ศักดิ์สงคราม กับ ชนะศึก ลูกกันทระ เขาจะได้รู้ว่าเเน่เเค่ไหน

ไฟหนาว

พี่ไฟหนาวเอา คลิปนั้นดิ ศักดิ์สงคราม กับ ชนะศึก ลูกกันทระ เขาจะได้รู้ว่าเเน่เเค่ไหน

ดูกันเลย  ศักดิ์สงคราม  ใส่กับ ชนะศึก  ลูกกันทระ...

ไฟหนาว

อย่าลืมคำเตือนครั้งที่ 2 นะครับ..กันไว้ดีกว่าแก้     โดยเฉพาะแฟนๆของสี่มนุษย์...

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
สี่มนุษย์กินยาวๆ เลยแบบนี้ ดูก็รู้แล้วหน้าเสื่อไครดีกว่า ดูสี่มนุษย์ ก็เหมือนดู รุ่งเพชร ชกอ่าครับ กรรมออกคะไม่เอกฉันแน่ๆ :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

สี่มนุษย์กินยาวๆ เลยแบบนี้ ดูก็รู้แล้วหน้าเสื่อไครดีกว่า ดูสี่มนุษย์ ก็เหมือนดู รุ่งเพชร ชกอ่าครับ กรรมออกคะไม่เอกฉันแน่ๆ :Onion-s-90[1]:
         ชอบสี่มนุษย์ก็เล่นไปเถอะครับ..เป็นสิทธิของท่าน  ไม่มีใครขัดใจท่านแน่นอน   
    กระทู้นี้..ตั้งขึ้นจากข้อสังเกตเท่านั้น     เพราะตั้งแต่ต้นปี 2557...จนถีงอาทิตย์ล่าสุด  ช่อง 7  จัดมวยไปแล้ว 12  ครั้ง...ผลปรากฎว่า   นักมวยที่อยู่มุมแดงแพ้ไปแล้ว  9  คน  คนล่าสุดคือ ดีไซน์  ราชานนท์...  ทุกรายก่อนแพ้จะเป็นต่อทั้งนั้นแล้วก็พลิกแพ้..  มันเป็นอย่างนี้บ๊อยบ่อย...     สี่มนุษย์จะเป็นเหยื่อรายที่ 10  หรือเปล่า...ต้องดูอาทิตย์นี้นะครับ..

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
มนุษย์ ดูดีกว่าครับพี่ไฟหนาว เพราะศักสงครามกลัวเข่าเห็นเข่าเหมือนเห็นระเบิด
ผมดูที่สารคามเเล้ววันนั้นสี่มนุษย์vsยอดพนมรุ้ง   123ศักสงครามใช้จังหวะฝือมือดักเตะดักเเทงจนยอดพนมรุ้งหลงเหลื่ยมเเต่พอปลายยก3เท่ายอดพนมรุ้งจับคอศักสงครามได้เท่านั้นประมาน3เข่าศักสงครามเเพ้น๊อกครับเห็นเข้าเป็นไม่ได้จิงๆๆๆศักสงครามหนิ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชอบ..สี่มนุษย์..ครับท่าน

สภาพร่างกายดีกว่าครับ..(รถถัง)..เมื่อก่อนยังอ่อน...แต่ตอนนี้มันแกร่งเต็มที่แล้วครับ..

มีแผนออกล่าเงินดอนล่า..อีกไม่นานครับ

ไฟหนาว

มนุษย์ ดูดีกว่าครับพี่ไฟหนาว เพราะศักสงครามกลัวเข่าเห็นเข่าเหมือนเห็นระเบิด
ผมดูที่สารคามเเล้ววันนั้นสี่มนุษย์vsยอดพนมรุ้ง   123ศักสงครามใช้จังหวะฝือมือดักเตะดักเเทงจนยอดพนมรุ้งหลงเหลื่ยมเเต่พอปลายยก3เท่ายอดพนมรุ้งจับคอศักสงครามได้เท่านั้นประมาน3เข่าศักสงครามเเพ้น๊อกครับเห็นเข้าเป็นไม่ได้จิงๆๆๆศักสงครามหนิ
     ขอบคุณครับท่าน   ขอบคุณพญาอินทรีย์..   
     ผมก็ชอบสี่มนุษย์ครับ......
     ใครก็ชอบ 4 มนุษย์ เพราะแข็งแกร่ง ไหญ่ยาวเข่าดี
     ระวังไว้ แค่..ราคาสี่มนุษย์เป็นต่อเยอะๆ ก็ออกตัวบังทุนไว้...เกิดมันอยากแพ้จะได้ไม่เสียเงินงัยครับ
     ที่ผ่านมา..มวยมุมแดงก็เก่งๆแบบนี้แหละ...ต้นร้าย  ปลาย..ทำแสบ..

ไฟหนาว

ดูตอนที่ สี่มนุษย์ ชกคู่เอก 7 สี  ..อยู่มุมแดง...  มีอะไรเดิดขึ้นกับเขา...

http://sports.bugaboo.tv/watch/57361/มวยไทย7สี_21_เม.ย.56
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

จาก สี่มนุษย์ ลูกผู้ชายขายกำปั้น
    ท่านชอบผมไหมครับ......

saroj

ศักดิ์สงครามยก1-2-3ตั้งรับยก4-5ยิ่งกว่าพระจันทร์ฉายฉายเป็นชุด
คอยดูอ.จารย์ศักดิ์สงครามออมกำลังไว้ยก4/////5-4รองศักดิ์สงคราม400฿

ประติมากรรม

พี่ไฟหนาวผมรอZoommmmmอยู่ครับใจจะตรงกันหรือเปล่านี้

ไฟหนาว

ขอบคุณ..saroj...ชี้ไปทาง ศักดิ์สงคราม..
             ส่วนน้องประติมากรรม..รอซูม....อยากรู้ว่าพี่ไปทางไหน..เฮ้อ..ตัดสินใจยากจังน้องเอ๋ย
             ..รายนี้ก็คึกคัก... เพราะกำลังใจล้นเหลือ....

saroj

กองเชียร์นี้ถูกๆๆๆๆๆๆต้องน๊ะครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ใ :Onion-s-2[1]:ใครต่อรองครับท่าน

ไฟหนาว

ศึกหนักของผู้ชายคนนี้...

ไฟหนาว

ผมไม่ได้ซูมมวยคู่นี้ครับ...แต่เท่าที่พิจารณาแล้ว  มวยที่ผมมองว่าดีกว่า..น่าชนะ อยากรู้ว่าคนไหน
ใช้เวลาซักแป๊บ..คลิกดูยูทูป..ท่านไม่ต้องเชื่อผมสนิทใจ..  ผมแค่เป็นเพื่อนท่านในการตัดสินใจเท่านั้น..เชิญครับ.

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

ไฟหนาว

http://][/img]
            วันนี้คุณเลือกเชียร์ข้างไหน..   สำหรับผม ถ้าคุณอยากรู้ว่า   ผมลุ้นใคร.ไม่ยากครับดูในยูทูป..มีคำตอบ บางทีอาจตรงใจคุณก็ได้นะ 555....

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

น้ำหนักเมื่อเช้า  พิกัด 140 ป.    สี่มนุษย์ ชั่งได้  140.8  ป.  ลด .8       ศักดิ์สงคราม ชั่งได้  140 ป. เท่าพิกัด        การชกไฟต์นี้ ศักดิ์สงครามชกในน้ำหนักที่ตัวเองครองแชมป์เวทีมวยสยามอ้อมน้อย   ถึงแม้ว่าจะเป็นการชกนอกรอบก็ตาม หากแพ้ต้องถูกปลดจากแชมป์...ตามกติกาที่ผมรูู้มาเป็นแบบนี้ครับ     ใครมีเหตุผลใดเพิ่มเติม..เชิญครับ..
             ท่านใดเชียร์สี่มนุษย์ ก็เชียร์ตามสบายครับ  แต่ต้องระวัง หากสี่มนุษย์เป็นต่อแพงๆ  ต้องรีบออกตัวบังทุนไว้ เพื่อความปลอดภัย..       ส่วนที่ที่ชอบแชมป์เข็มขัด 2 เส้น..ศักดิ์สงคราม ก็เชียร์ได้ตามสบายเช่นกัน   วันนี้จะเป็นบทพิสูจน์อีกครั้ง  ระหว่างมวยที่ใช้กำลัง กับมวยที่ใช้ฝีมือ..
             ส่วนผม ชอบใคร โปรดคลิกดูยูุุุุุุุทููปข้างล่างนี้ครับ..

ไฟหนาว

ฝากเล่นด้วยครับ     ชนะคู่ชกมาแล้ว 2 หน....วันนี้โอกาสทำแฮททริคมีสูงครับ

หมอก3

• มวยคู่เอก

Muay!

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

kent1831

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ยิ่งกว่ากดlikeเสียอีกท่าน

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19

ไฟหนาว

คู่เอก  เรตเปิด เสอสี่มนุษย์
       คู่นี้แล้วแต่ชอบครับ   ชอบเข่า..สี่มนุษย์      ชอบฝีมือ...ศักดิ์สงคราม
       สำหรับผมเองไปทางฝีมือ..สี่มนุษย์เป็นต่อเยอะ..อย่าลืม รองศักดิ์สงคราม...มวยมีโอกาสพลิกได้ เพราะอะไร ท่านก็รู้..

:dookdik_smile-circle_48[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ครับท่านไฟหนาวคำของท่านยังจำได้เสมอครับ...

หมอก3

• มวยคู่เอก

ไฟหนาว

รองไปครับ ศักดิ์สงคราม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
สี่มนุษย์+โชค มีต่อยกันแน่ที่ช่องเจ็ด  :Onion-s-168[1]:แน่ๆแบบนี้ :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal