เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ของร้อน 2.4 ล้าน% มวยไทย ช่อง 7 สี 3-8-2557 ( เจนณรงค์ ห้ามเล่น !! )  (อ่าน 15242 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์   น่าต่อ มากๆ

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว   น่ารอง

สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม   จัดไป

ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต    เชื่อผม ผมมีข้อมูลเชิงลึก .

ตามใจ ชอบตามกันมา ถ้าไม่ชอบ ก็เสียใจด้วยครับ  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
           ขอบคุณครับ  มวยมีชนะมีแพ้ได้..ยังงัยกรุณาเช็คข้อมูลดีๆ เพื่อพี่น้องเราจะได้กินอิ่มนอนอุ่นกัน      สตาร์บอยเคยชนะมาก็จริง..แต่ไฟต์นี้มาแทน  เจนณรงค์เตรียมชกเดิมพันกับศิริมงคล..สภาพความฟิตซ้อมผมมองว่าดีกว่าครับ  มวยเก่งฝีมือดี แต่ไม่มีแรงก็ลำบาก   เห็นต่างแต่ไม่แตกแยก คงไม่ว่ากันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ด้วยความนับถือนะครับ ชกเสร็จแล้วคงจะรู้นะครับว่าลึกแค่ไหน
แล้วจะเป็นบทพิสูจน์ ของคนใช้มวยหูเวียนต่างๆ กีฬาย่อมมีแพ้-ชนะ
จงพยายามดูมวยให้เป็นกีฬา ให้การพนันตามมาทีหลังครับ
//หัวใจสะออน
อยากใช้หูใจจะขาด แต่เล่นมวยคู่ละ 5/4 รอง 80
3/2 รอง 60 อย่างมากสุด ขัอมูลดีๆ เสมอ 200 หอมปากหอมคอ
หรือหูไหนมีน้ำใจขอทดลองใช้ฟรีสักอาทิตย์ จะเป็นพระคุณยิ่งครับ

mrjoejoeok

------------------------------------------------
1.มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง

จะมาเเพ้ (เชื่อผม )

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  ***  ( ขาใหญ่เข้า หน้าเสื่อเเข็งเเรงดี ตัวใหญ่กว่า )
---------------------------------------------------------------------------

2.ลูกกลมหลวง ดาบป้อมมหาชัย

( เสี่ยงรอง ลมหวล )

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว **   3 ยก ลุ้นนับน๊อค ออกตัวได้
---------------------------------------------------------------------------
3.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม   ( ของส่งเเดง ของโกงรอโกง )

ดวงกำลังดี เคยชนะมา  4 ครั้งเเล้ว  เล่นไปครับ
   จะชนะ
  เจนณรงค์ ต.ทักษิณ
------------------------------------------------
มันเป็นเเค่ภาพลวงตา  อย่าเชื่อตา ตัวเอง สายตรงส่งมาเเล้ว

4.ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต  ( สายตรงส่งให้เล่น !! )

เล่นตั้งเเต่ไหวครู้ได้ยิ่งดี (  จะชนะ !! ผมเล่นเยอะ คู่นี้ )

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ฉลามทองชนะวันนี้...รับรองสมาชิกหูของท่านโจ..เพิ่มขึ้นหลายเท่าตัว

เม็ดทราย วาริน

ฉลามทองเล่นตั้งแต่ตอนไหว้ครู คนเงินน้อยก็จนกันพอดีครับ
เล่นตอนเป็นรองเยอะๆจะดีกว่าไหมครับ
ส่วนตัวผมชอบฉลามทองเหมือนกัน เพราะชินกับช่อง7สีมากกว่า
ถ้าราคา+กระแสเป็นรองเยอะๆ น่าจะมีลุ้นพลิกชนะได้เหมือนกัน 1ความคิดเห็นครับ

noung-ts

• ชอบกด Like + 1
รอดูคับ
อ้างถึง
ด้วยความนับถือนะครับ ชกเสร็จแล้วคงจะรู้นะครับว่าลึกแค่ไหน
แล้วจะเป็นบทพิสูจน์ ของคนใช้มวยหูเวียนต่างๆ กีฬาย่อมมีแพ้-ชนะ
จงพยายามดูมวยให้เป็นกีฬา ให้การพนันตามมาทีหลังครับ
//หัวใจสะออน
อยากใช้หูใจจะขาด แต่เล่นมวยคู่ละ 5/4 รอง 80
3/2 รอง 60 อย่างมากสุด ขัอมูลดีๆ เสมอ 200 หอมปากหอมคอ
หรือหูไหนมีน้ำใจขอทดลองใช้ฟรีสักอาทิตย์ จะเป็นพระคุณยิ่งครับ

พลคนบางนา

• ชอบกด Like + 35
"ทิดแม็ก"มันมาเล็กกว่านะแต่ได้หนา เมื่อเช้าเห็นมากับตา
ตรงข้ามมาลอยกว่า พวกเคี้ยวลากดิน ตามชูเจริญมาทั้งนั้น
ประกอบการตัดสินเอานะครั้ง เล่นแต่ของจริงเท่านั้น นั่งเทียนไม่เอา

noung-ts

เซียนท่านนี้เป็นที่เลิ่องลือทุกเวปเลยคับ ระวัง!!!!!!!!

ดีแน่

• มวยคู่เอก

1.มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง

จะมาเเพ้ (เชื่อผม )

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  ***  ( ขาใหญ่เข้า หน้าเสื่อเเข็งเเรงดี ตัวใหญ่กว่า )

2.ลูกกลมหลวง ดาบป้อมมหาชัย

( เสี่ยงรอง ลมหวล )

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว **   3 ยก ลุ้นนับน๊อค ออกตัวได้
3.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม   ( ของส่งเเดง ของโกงรอโกง )

ดวงกำลังดี เคยชนะมา  4 ครั้งเเล้ว  เล่นไปครับ
   จะชนะ
  เจนณรงค์ ต.ทักษิณ
มันเป็นเเค่ภาพลวงตา  อย่าเชื่อตา ตัวเอง สายตรงส่งมาเเล้ว

4.ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต  ( สายตรงส่งให้เล่น !! )

เล่นตั้งเเต่ไหวครู้ได้ยิ่งดี (  จะชนะ !! ผมเล่นเยอะ คู่นี้ )

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม

ผมเห็นเหมือนท่านแค่คู่เดียว...แต่จะรอชมผลงานนะครับ  :Onion-s-26[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
หากคู่ 3-4 เป็นเช่นท่านโจว่ามา  กระทู้ท่านคงมีคนสนใจเป็นพันเลยครับ  แต่ถ้าไมใช่ทุกคนคงเดาออกว่าท่านนั่งเทียนสร้างกระแส  ยังไงก็เอาใจช่วยครับ

พลคนบางนา

• ชอบกด Like + 35
เนื้อตัวสดๆ

apisit

• มวยคู่เอก
โจ  เมืองกล้วยไข่   วันนี้จะแม่นหรือเปล่า  คอยติดตาม

PHUPHA

• มวยใหม่
  • **
....เวปอื่นๆไม่มีพื้นที่จะยืน.......
...เข้ามาที่นี่หวังว่าคงไม่ทำตัวเหมือนที่ผ่านๆมานะครับ ถ้ามีของดีจริงสมาชิกคงสบายใจ แต่ถ้านั่งเทียนเอาละก็ ผมสงสารสมาชิกที่เขาไม่รู้ประวัติของคุณว่าเป็นเยี่ยงไร....
  โปรดใช้ความคิดไตร่ตรองเอาครับ

mrjoejoeok

55++  อิอิ  พี่น้องครับ เว็บผมก็มีน่ะครับ 

เป็น ดีเจเอง จัดรายการสดเอง  สถานีวิทยุ ผมซื้อมาจัดเอง เเค่ 4 เเสนเองครับ

noung-ts

และก็อยู่คนเดียวเอง5555

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว ศาสนาพุทธสอนให้ทุกคนทำความดีครับ เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป เป็นของธรรมดา......
อยู่แล้วไม่ไปเบียดเบียนใครชีวิตจะมีสุขอย่างแน่นอน *****ในอดีตที่ผ่านมาคุณพูดอะไรคุณคงจำได้*****

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
ขอขอบคุณเซียนโจจากใจจริง..ที่ให้เล่นฉลามทอง..ไม่งั้นวันนี้ผมคงเอาชูเจริญต่อยาว..และคงจะโดนเมียด่าตามเคย..ที่ผมเล่นตามเซียนโจวันนี้เพราะผมคิดว่าท่านคงมีเหตผลพอที่กล้าให้เล่นฉลามทอง ท่านคงไม่ให้มั่วแน่เพราะท่านทำมวยหู ผมรองตค้งแต่ไหว้ครูทั้งตู้ร้องรองอยู่คนเดียวเพื่อนว่าหมู..สุดท้ายหมูกินเซียน5555..ต้องขอบคุณเซียนโจจริงๆ..ที่ทำให้ผมไม่หลงกระแส..ชูเจริญ

ขงเบ้ง

ณิชาภัทร์

ไม่เล่น  เจนณรงค์ก็บ้าแล้ว :Onion-s-90[1]: :Onion-s-8[1]:

ดีแน่

• มวยคู่เอก
ผลงานของท่านวันนี้ยังเป็นบวกครับ...ยินดีด้วย....ขอให้ดีเช่นนี้ตลอดไป... :Onion-s-26[1]:

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
ทำาดีต่อไปท่านโจ ลบคำครหาไห้ได้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ให้4คู่เข้า3ผิด1 แต่ตัวที่ผิดคือตัวที่อยู่บนหัวกระทู้(เจนณรงค์ห้ามเล่น)
มาได้ คู่4 ตรงที่บอกว่า(มีข้อมูลเชิงลึก) ถือว่ายังโอเค แต่หัวกระทู้(ของร้อน2.4ล้าน%)[/size]กรุณาอย่าตั้งเสียดสีคนอื่นจะดีมากๆเลยครับ โตแล้วนะ...ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
คนนี้หายไปไหนแล้วละ่พี่โจ
และก็อยู่คนเดียวเอง5555
ไม่เล่น  เจนณรงค์ก็บ้าแล้ว :Onion-s-90[1]: :Onion-s-8[1]:
ส่วนคนนี้มาตอนจบตอนหวยออกแล้ว

ให้มวย 4 คู่ถูกสามคู่ สุดยอดแล้วครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:เมื่อวานผมเล่น 4 คู่ถูกสี่คู่ คนนั่งติดกัน เล่นสี่คู่ผิดหมดสรุปหมดตูด 
ไม่มีไรมากแค่ยากบอกเฉยๆว่าไม่ตามก็อย่าถากถาง แต่่ว่า..........

:Onion-s-163[1]: ให้4คู่เข้า3ผิด1 แต่ตัวที่ผิดคือตัวที่อยู่บนหัวกระทู้(เจนณรงค์ห้ามเล่น)
มาได้ คู่4 ตรงที่บอกว่า(มีข้อมูลเชิงลึก) ถือว่ายังโอเค แต่หัวกระทู้(ของร้อน2.4ล้าน%)[/size]กรุณาอย่าตั้งเสียดสีคนอื่นจะดีมากๆเลยครับ โตแล้วนะ...ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ

ผมก็เห็นด้วยพี่ตั้งกระทู้ผิดไปนิดหนึ่ง   ( เจนณรงค์ ห้ามเล่น !! )

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
ผมไม่เคยลืมคำพูดเด็กๆ....คนเรายังไงก็ยังงั้นไม่มีเปลี่ยนแปลง ตั้งกระทู้ใช้สมองใช้ความคิดหน่อย
ผมไม่ใช่คนบ้า หรือเด็กอมมือ.....กะทู้อื่นมีเยอะแยะตั้งไปสิคับคุณ

เม็ดทราย วาริน

ให้มวยชนะ3คู่ คู่สตาร์บอยบอกได้200
แสดงว่าเซียนโจเล่นได้ตังค์4คู่สินะครับ
งงครับ :Onion-s-26[1]:

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ไอ้โจ มันฟลุ้ค หลอกกินเงินสมาชิกมามากหลายรายตกเป็นเหยื่อ (ผมด้วย)
ใครจะว่าไงก็ช่างนะ เชิญ
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
ด้วยความเคารพน่ะครับ กระทู้นี้บอกไม่น่าเล่นเจนณรงค์ อีกกระทู้บอก ไม่น่าเล่น สตาร์บอย เพราะว่าถูกล็อตเตอร์รี่ ผมงงจริงๆ ด้วยความเคารพครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal