เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกวันทรงชัย..(นัดเงินล้าน) เบียดๆๆ  (อ่าน 1868 ครั้ง)

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
เข้าไปดูกันเยอะๆครับ...

ผมชอบมวยรองหลายตัวครับวันนี้...

ชอบเพชรทวี-ทักษิณเล็ก-กุมารดอย...

ใครมีอะไรดีๆ ขอแบ่งปันบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยหละนะ..

ลมทะเล

Re: ศึกวันทรงชัย..(นัดเงินล้าน) เบียดๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 12:39 »
เพชรทวี หนก่อนที่แพ้เพราะมาเล็ก สลับคู่ต่อย เหมือนต่อยโชว์ ถ้ามาเต็มถังเต็มสูบ มันๆๆ คู่นี้ ต่อ2/1 มีเสียง หนีอย่างเดียวๆๆ..เดินอัดหมัดเตะ ในคีบปล้ำฟัดแทง อึด ทน ดื้อด้าน ต้องเขาเลย เพชรทวี

ทักษิณเล็ก มวยลูกเมียน้อย เซียนมวยชอบตราหน้า-ใจมด-ใจแมว วันนี้ก้าวมาเป็นมวยแถวหน้าซะงั้น ชกกับใครอาวุธนำหน้าราคาตามหลัง ราคาตกเป็นรองตลอด ทรงถอยดีดถอยเตะ ถีบทำลายจังหละ เดี๋ยวนี้มีหมัดลักไก่เสริม ค้ำแทงยาวๆเริ่มมีบ่อย..เน้นข้างเชือก แต่ขอโทษออกแตะละดอก หนักใช่เล่น สูงยาวใหญ่กว่าบาน..กล้วแข้งซ้ายไฟลามทุ่งจะเตะไม่ถึง..ราคาวันนี้ 3เอ ก็น่าจะแข็งแบบฟุดๆ..เสมอมีโห้ราคาอีกเอ๊า..ถีบ+บัง+โต้  รองๆๆๆ

กุมารดอย..สดขึ้นมา ดูทรงมวยยิ่งไม่เข้าใจนะ ตัวนี้เก่ง สายตาดี เหลี่ยมตัวเยี่ยม ระบบป้องกันตัวแจ๋ว ไหวพริบการแก้เกมบนเวทีทำได้เป็นธรรมชาติ ซ้ายหน้าดีดเป็นประทัด เตะคาขว้างหน้าอีกต่างหาก ทำไมไม่ดันให้ดังเสียที แต่อย่างว่ามวยผีมือนิน่า อย่างนี้ถ้าเสริมศอกให้คมๆแม่นๆ ก็จะเป็นจุดขายเลยนะเจ้านี้ถ้ามาดีๆเต็มถังเต็มสูบผมนึกถึงสามารถ พยัคฆ์อรุณขึ้นมาทันที ถ้ามีศอกจัดๆอะใช่เลย และวันนี้ก็น่าจะได้ช่วงและใหญ่กว่าแน่เพราะชกคู่8.น่าจะพองอีกเยอะ น่ารองอีกคู่ ถ้าเพชรเมืองชล เข้าหลุดเข้าหลวมบวกหมัดหล่นได้เลย..เหลี่ยมเข่า หักกะตุก เททิ้งมีให้เห็นแน่ หนีอย่างๆๆ มีอีก

ลมทะเล

Re: ศึกวันทรงชัย..(นัดเงินล้าน) เบียดๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 12:54 »
ถ้ายังไม่กลับ..จับไปอีกคู่..

ปากกาเหล็ก ชกน้ำหนักนี้ เหมือนชกตจว.ปล่อยๆ น่าจะโหดกว่าเดิมอีกเยอะ..ต้นๆเตะขาต่อยหวัด+ศอก ปลายๆคว้ามาแทง โหนมายัดๆๆ..ย้ำชัยไปอีกรอบ น่าจะเอามาให้เกิด..

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 13:00 »

ครับท่าน

...ฝากผมเล่นมั๊ย ครับ..ผมรับไม่เกินคู่ละ 20 บาท..ขอบคุณข้อมูล

ลมทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 13:06 »
เจอกันครับ ล็อค2...อิอิอิ ท่านคือ สิงห์เกษม ใช่หรือไม่..?? ถ้าใช่ กรุณาอย่าไปแอบตรงมุมผู้สื่อข่าวบ่อยนะครับ หรือ รอซิกจากนักมวย..5555

ลมทะเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 13:23 »
มวยคืนก่อน กล้าแทงชุด แต่วันนี้ บอกตรงไม่กล้า..

มวยได้กระดูก..เสียช่วง เสียบเปรียบน้ำหนัก

เชิงดีพลิ้วเหลื่ยมจัด..ลดเยอะ

มวยแข็งแรง..เข่า  ก็มาแบบลดเวท

สรุป...เอี้ยดอาทๆๆ..เบียดๆๆๆ ถ้าเป็นเหมือนเมื่อคือ หวานคอแร้ง..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal