เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรตมวยช่อง 7 สีไหลต่อไหลรอง..จากโต๊ะมาตราฐานโดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!!!  (อ่าน 14039 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...เรตมวยช่อง 7 สี จากโต๊ะมาตราฐาน  โดยซอยบ้านพลเมืองดี
..................ช่วงเช้า..............

เพชรรุ่ง ควายทองยิม 124.4 ป. ลด .4 ป.
ดีเชลเล็ก ช.โค้วยูฮะอีซูซุ 125.6 ป. ลด 1.6 ป.
พิกัด 124 ป.เรตเปิด เพชรรุ่งต่อ 3/2

สิบแสน ส.แสนแก้ว 126.5 ป. ลด .5 ป.
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 126.2 ป. ลด .2 ป.
พิกัด 126 ป.เรตเปิด..เสมอ..สิบแสน

รุ่งเพชร เพชรเจริญ 119 ป. เท่าพิกัด
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119.4 ป. ลด .4 ป.
พิกัด 119 ป. เรตเปิด ใครต่อรอง

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 120 ป. ลด 1 ป.
เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ 119 ป. เท่าพิกัด
พิกัด 119 ป.เรตเปิดเสมอ..ศรทอง..

.....ราคาเรตปรับขึ้นลง  ตามสภาพคนไปแทง  ครับ......

พลเมืองดี

.....มีข่าวคราว..มีกลิ่นแล้ว นะครับ..ฟังหูไว้หู นะครับ...

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24
ดูสิ อยู่ดีๆ มีคนปล่อยข่าว

พลเมืองดี

....เซียนโจ  ไปตั้งกระทู้ของตัวเองเถอะนะ....ต่างคนต่างอยู่เถอะนะ

.มีสมาชิกหลายท่านบ่นว่า..มาดูกระทู้ผมแล้ว เห็น..น้องโจ  500...เขาไม่อยากเข้ามาอ่าน....

ขแร้อง!!!หากไม่หยุด..ผมจะเลิกโพสในเวปแห่งนี้....

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
ดูสิ อยู่ดีๆ มีคนปล่อยข่าว
เซียนโจไปถ่ายมาเองรึป่าวคับรูปนี้ :))

พลเมืองดี

...เรตมวยช่อง 7 สี จากโต๊ะมาตราฐาน  โดยซอยบ้านพลเมืองดี
..................ปรับล่าสุด..............

เพชรรุ่ง ควายทองยิม 124.4 ป. ลด .4 ป.
ดีเชลเล็ก ช.โค้วยูฮะอีซูซุ 125.6 ป. ลด 1.6 ป.
พิกัด 124 ป.เรตเปิด เพชรรุ่งต่อ 3/2

สิบแสน ส.แสนแก้ว 126.5 ป. ลด .5 ป.
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 126.2 ป. ลด .2 ป.
พิกัด 126 ป.เรตเปิด..เสมอ..สิบแสน..ไหลไปฝั่งหนึ่งล้านเล็ก..ล่าสุด...เสมอหนึ่งล้านเล็ก

รุ่งเพชร เพชรเจริญ 119 ป. เท่าพิกัด
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119.4 ป. ลด .4 ป.
พิกัด 119 ป. เรตเปิด ใครต่อรอง

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 120 ป. ลด 1 ป.
เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ 119 ป. เท่าพิกัด
พิกัด 119 ป.เรตเปิดเสมอ..ศรทอง..ปรับล่าสุด ศรทอง ต่อ 11/8

.....ราคาเรตปรับขึ้นลง  ตามสภาพคนไปแทง  ครับ......

""""ผมรู้สึกเบื่อๆๆๆๆต่อไปนี้  จะเลิกโพส ทุกท่านก็ไปหาข้อมูลจากท่านอื่นต่อไปได้นะครับ...ขอบคุณที่ติดตามผลงาน ครับ....

เอิน ไอ๊

• ชอบกด Like + 13
  เปนกำลังจัยให้คับ  อย่าทิ้งกันนะ

mrjoejoeok

งง

รูป นักมวย เอามาเเบ่งบันให้กันชม เฉยๆ

เมื่อเข้าไปไม่เห็นท่านซอย ก็เลยสงสัย ว่าท่าน อยู่ตรงไหน โทรหาก้ไม่รับ

จะไปทักทาย กันเฉยๆ ไม่ได้มาป่วนเลยน่ะครับ

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
สู้ๆคับ ท่านพล ผมคือ1 ศรัทธา 1 กำลังใจคับ
ทำดีอย่าสนใจใคร ทำต่อไปคับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-90[1]:

mrjoejoeok

เมื่อเช้าผมก็ไปหา สิบเเสน ถามเขาดูว่า ซอยพลเมืองดี คนไหนครับ

เขาบอกว่า ไม่รู้จัก  ผมหน้าเเตก ไปเลย  55++

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ผมติดตาม เรตมวยท่านพลเมืองดี อย่างนับถือในข้อมูลครับ ถ้าเลิกโพสน์ แล้วจะเอาข้อมูลมาจากไหนที่น่าเชื่อถือ ครับ  สำหรับ เซียร โจ ยำ้อีกครั้งครับ  มาทางไหนไปทางนั้น สาธุ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าได้จองเวรซึ่งกันและกันเลย

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
เซียนโจถ้ :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:าจะอยู่ร่วมบ้านนี้ "อยู่อย่างสร้างสรรค์ดีกว่าไม่คับ" :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

หมูสายสาม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อยากจะเข้าไปบอกเธอให้เธออดทนไว้    อยากจะเข้าไปบอกเธอให้เธออดทนไว้   อุปสรรคมีมากมาย
แค่ไม่อยากให้น้อยใจเท่านั้นเอง   สู้สู้ครับ  ถ้าพวกคุณออกจากบ้านหลังนี้ไป ก็แสดงว่า พวกคุณยกผลประโยชน์
ให้กะพวก...........   เขารู้ดีว่าใครคือจิตอาสาตัวจริง

คำว่าจิตอาสา  น้ำปลาขวดเดี่ยวก็ไม่ต้องการ

พลเมืองดี

....ขอบคุณ ทุกๆๆท่าน..พบกันใหม่ ครับ....

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอบคุนข้อมูลของ ท่านซอยพลเมืองดี มากๆครับ
สำหรับท่านโจ ผมไม่เคยเห็นน่าแและไม่ชอบ
บุคคลท่านนี้ตั้งแต่เข้ามาในเวปบางบอนแลว
อีกอย่าง ผมไม่ชอบคนที่เรียกตัวเอง ว่า เซียน

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
คนที่ทำดีทำไปเถอะครับ ส่วนคนที่ทำตรงข้าม...ละอายใจตัวเองซะบ้าง
   บ้านนี้จะได้อบอุ่น

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:บ้านใครบ้านมัน อย่าเขียนกวนประสาทกันนะลูก พ่อขอร้อง ๆ ตัวจริง เสียงจริง คนวันอังคาร ปีขาล

พลเมืองดี

...เรตมวยช่อง 7 สี จากโต๊ะมาตราฐาน โดยซอยบ้านพลเมืองดี
..................ปรับล่าสุด..............

พิกัด 124 ป.เรตเปิด เพชรรุ่งต่อ 3/2 ยังไม่นิ่งนะครับ...

พิกัด 126 ป.เรตเปิด..เสมอ..สิบแสน..ไหลไปฝั่งหนึ่งล้านเล็ก..ล่าสุด...เสมอหนึ่งล้านเล็ก ไหลหนึ่งล้านเล็ก ต่อ 5/4

พิกัด 119 ป. เรตเปิด ใครต่อรอง..ไหลไปฝั่ง รุ่งเพชร ล่าสุด รุ่งเพชร ต่อ 5/4

พิกัด 119 ป.เรตเปิดเสมอ..ศรทอง..ปรับล่าสุด ศรทอง ต่อ 11/8  ไหลต่อ 5/3

.....ราคาเรตปรับขึ้นลง ตามสภาพคนไปแทง ครับ......

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ทำดีต่อไปเถอะท่านซอยเพื่อพี่น้องบางบอนของเรา ทำผลงานของเราดีกว่า คน...คนน้ันไปเวปไหนเขารู้ดี :Onion-s-13[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-23[1]:

พลเมืองดี

..เรตล่าสุด..

เพชรรุ่ง  3/2

หนึ่งล้านเล้ก ต่อ  11/8

รุ่งเพชร  5/4

ศรทอง  3/2

..เดียร์  เกียรติเพชร ไปแทงเรต  แทง  2 ตัว..แทง  เพชรรุ่ง กับ  รุ่งเพชร  ครับ... มวยปพ้ - ชนะ กันได้ เป็นเพียงข้อมูลเล็กๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆครับ....

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณข้อมูลดีๆๆจากท่านพลเมืองดีครับ ขอให้กำลังใจท่านให้ข้อมูลดีๆต่อไปครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal