เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..ที่นี่..มีเฮ..หงอคง..ฉีกทุกความมันส์..9/11/57..รักทุกคน..ครับ..  (อ่าน 42698 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
..... :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:...
....หงอคง...มาด้วยใจ...ครับ...
...สบายดี...ครับ....

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สวัสดีครับ ท่านหงอคง ไม่เจอะกันนานคิดถึงจังเลยๆๆ คงมีอะไรดีมาฝากพี่น้องเราแน่ :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
..สวัสดีเช่นกัน..ครับ..ท่านเขยจันทร์...สบายดีนะครับ..
...แล้ว..ลูกสาว..หรือ..ลูกชายครับ..น่ารัก..จังเลย... :Onion-s-97[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
โอ้ยคืดฮอดหลายเด้ออ้ายแต่แม่นดีใจพ้อกระทู้อ้ายครับ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ดีใจแฮ่งๆอ้าย เห็นซื่ออ้าย ผมคิดว่าผู้อื่นกะซิดีใจคือกันกับผมนี้ล่ะคับอ้าย รอๆเด้ออ้าย หงอคง

หงอคง

โอ้ยคืดฮอดหลายเด้ออ้ายแต่แม่นดีใจพ้อกระทู้อ้ายครับ
....สวัสดีครับ..หมูตู้ บ่าวอุบล..คนหล่อ....สบายดี..บ่...

หงอคง

ดีใจแฮ่งๆอ้าย เห็นซื่ออ้าย ผมคิดว่าผู้อื่นกะซิดีใจคือกันกับผมนี้ล่ะคับอ้าย รอๆเด้ออ้าย หงอคง

....ขอบคุณหลาย..ๆ..น้องโย..ที่คิดฮอด..กัน...

....เป็นจังได๋..สำบาย..ดี..น่ะ

• มวยคู่เอก
สบายดีครับผม อ้ายกะสบายดีน้อครับ ช่วงนี้ยุ่งหลายครับมวยกะบ่ได้เบิ่งครับ แทงเรตเอาพอหอมปาก ว่าแต่มาแล้วมื้ออื่นกะขอจักโตแหน่เด้อครับ 555 สิไปแทงเรตเอาครับ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  สวัสดี ท่านหงอคงไปไสมาครับท่าน พอเห็นกระทู้ของท่านก็ดีใจ พระเอกของเรากลับมาแล้ว
  ดีใจจูงเบย!!!!!

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
เยี่ยมครับ ร่วมด้วยช่วยกัน :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหงอคง ดีใจจังครับที่น้องหงอคงกลับมาแล้ว หายไปนานเลยต่อไปนี้บ้านบางบอนคงมีสีสันขึ้นเยอะเลยครับผม ลุยยยย  :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ขวัญใจมหาชน กิ่งซาง กลับมาแล้ว ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
กลับมาแล้ว ลุยโลดไอ้น้องรัก..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ยังหล่อเหมือนเดิมนะท่าน อาจารย์ หงอคง...ไม่ชวนอ.หลั่งมาด้วยล่ะครับ..คิดถึงทุกคนเลยดีใจที่ท่านมา

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
..สวัสดีเช่นกัน..ครับ..ท่านเขยจันทร์...สบายดีนะครับ..
...แล้ว..ลูกสาว..หรือ..ลูกชายครับ..น่ารัก..จังเลย... :Onion-s-97[1]:
ลูกสาวครับคนเเรก ได้3เดือน กำลังน่ารักน่าชังน่ากอด หากแวะมาจันทบุรี อย่าลืมแวะมาเที่ยวนะครับ ผมอยู่ท่าใหม่

หงอคง

สบายดีครับผม อ้ายกะสบายดีน้อครับ ช่วงนี้ยุ่งหลายครับมวยกะบ่ได้เบิ่งครับ แทงเรตเอาพอหอมปาก ว่าแต่มาแล้วมื้ออื่นกะขอจักโตแหน่เด้อครับ 555 สิไปแทงเรตเอาครับ

..มื้อนี้..มัก..ๆ..แสน พรัญชัย...กับ..ก้องศักดิ์..ครับ...

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ฟาด..ธิ..โถ....คิดฮอด...หล๊าย...หลาย

อย่าลืม...ของฝาก...อาทิตย์นี้...เด้อ...เด้อ... :dookdik_smile-circle_56[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สวัสดีจร้าอ้ายหงอคง มารอคือเก่าครับ

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
  ดีใจมากครับที่ ท่านหงอคง กับมาพี่น้องบ้านบางบอนของพวกเรายังรอท่านเสมอ
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...ขอบคุณมาก..ๆ.ครับ.ทุก..ๆ..ท่านที่ให้ความไว้ใจ..และต้อนรับ...หงอคง..เช่นเคย...ดีใจ..ครับ..
..ท่านแมคนัม maknum
..ท่านโซดาไฟ..
..ท่านjoss..
..พี่สนทะเล..
..พี่แดง..ไฟหนาว..คนชอบมวย..
..ท่านRunBKK7929
.. ท่านแมวเซา....
..น้องเขยหล่า นาติตบ้าน..
...ท่านผู้น้อย...ที่คอยให้กำลังใจ..เสมอมา..

.....ขอบคุณ..เสาร์ อาทิตย์...มาสู้กันด้วย..ข้อมูล..ครับ..

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
จัดมาอ้ายท่าอยู่เด้อคับ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณหลายๆเด้ออ้าย แสน  พรัญชัย

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
คิดถึงเสมอครับ ท่านหงอคง

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ดีใจที่ท่านกลับมาครับ.... :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....สวัสดีครับ..ท่านผู้ใหญ่หลอย..ท่านนินจา2014.....
....ขอบคุณ..กับ..ความรู้สึกดี ๆ..ที่มีให้..หงอคง....

หงอคง

...ช่อง 7 สี..เผ็ด..ๆ...ๆ...
....เตรียม..น้ำ
.......ไว้... :Onion-s-97[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 สวัสดีท่านหงอคงเปิดตัวรอบนี้เอาให้แรงกว่าเดิมนะท่าน :dookdik_smile-circle_48[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มาแล้วครับ...ขวัญใจมหาชน...คงมีดีมาฝากพี่น้องบางบอนทุกท่านนะครับท่านหงอคง

หงอคง

....สวัสดีครับ..ท่านWichai...ท่านเผ่าพงษ์....

....รอ..ๆ..ดูผลงาน..วันอาทิตย์..ได้เลย..ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
.....คู่เอก 7 สึ.. จอมโหด...ตั้งรับ...ชนะขาด....สมองดีกว่า..นิดนึง..
.....วันฉลอง..มา 7 สีหน้าเสื่อ..ไม่ธรรมดา..นะ....
....คู่นี้..ไม่ควรฝัง...ครับ.....

...หงอคง..แนะ..ให้เข้า..จอมโหด...ก่อน..เพราะลักษณะมวย...
....วันฉลอง..เป็นมวย...กิน..ปลาย...ครับ.....
....เข้า..จอมโหด. ..ก่อนครับ..ยก 1-2-3..มีราคาให้บัง..แน่..ๆ..
...ยก 4-5..ข้ามฝั่ง...ไป...วันฉลอง..ครับ...

......อย่าฝัง.....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สวัสดีคับท่านหงอคง...จ้าวอินทรีย์  จะได้เสื้อสามารถรึป่าวคับ :Onion-s-160[1]:

• มวยคู่เอก
ชอบ ตามครัยพี่คง

หงอคง

สวัสดีคับท่านหงอคง...จ้าวอินทรีย์  จะได้เสื้อสามารถรึป่าวคับ :Onion-s-160[1]:

....โอกาส..จ้าวอินทรีย์...มีมากกว่า..90%..ครับ..เสื้อสามารถ..

...117 ปอนด์..คือตัวแปร...ครับ....ไอ้เจ๋ง...นัดชิง 118..เจอลมหวน..ยังหมด...
.....จ้าวอินทรี..ป้องกันแค่.ศอกกับหมัด..ดี...เดินชิดใน...จับได้...รับรองว่า..ไอ้เจ๋ง..ตายแน่..ๆ..ครับ..

.....ชอบ..จ้าวอินทรีย์..ครับ...เสื้อสามารถ...แค่เอื่อม..ครับ..

..สบายดีน่ะ..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์......ขอบคุณ..ครับ..

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ข้อมูลยังแน่นเหมือนเดิมนะท่านหงอคง ตามจ้าวอินทรีย์หนักๆครับ ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: ข้อมูลยังแน่นเหมือนเดิมนะท่านหงอคง ตามจ้าวอินทรีย์หนักๆครับ ขอบคุณครับ

...สวัสดีครับ..ท่านอำนาจ....สบายดี..บ่..ครับ..

...ผมก้อพูดไป..ตามที่เห็น..แระ..ครับ....

...ขอบคุณมากมาย..ครับ..ที่ยังติดตาม..และไม่ลืม..ลิงเกเร...คนนี้..ครับ..

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หงอคง ชอบ น้อง เก้า บ้างไหมครับ ผมว่าน่าจะ ผ่านนะครับ อาทิตย์นี้ เก้ากะรัต จิตต์เมืองนนท์ แก้ต่างให้ ฉมวกเพชร :Onion-s-65[1]:

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณคับสำหรับข้อมูลท่านหงอคง

หงอคง

หงอคง ชอบ น้อง เก้า บ้างไหมครับ ผมว่าน่าจะ ผ่านนะครับ อาทิตย์นี้ เก้ากะรัต จิตต์เมืองนนท์ แก้ต่างให้ ฉมวกเพชร :Onion-s-65[1]:

...ชอบครับ..ท่านบ้านใหญ่ fc.....คงเอามาเกิด...น่าปั้น..ครับ.
..เด็กคนนี้...ไอคิวมวย...เก่งดี...แก้ไขเฉพาะตัวดีมาก...

....ชอบ..เก้าระรัต....ครับ...

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

...พี่รวย..เพราะ..ควายทอง....ยิม.....เอาแน่..ๆ....จัด..จัด...

วิชิต

• ชอบกด Like + 2

• มวยคู่เอก
ขอเด็ด ๆ ก่อนได้บ่คับอ้าย มื้อนี่ ตระกูลหยางพารวย

หงอคง

ขอเด็ด ๆ ก่อนได้บ่คับอ้าย มื้อนี่ ตระกูลหยางพารวย

.....วันนี้..ชอบ....ตระกูลเพชร...แสนวังชัย...ครับ...

.....จัดไป..ครับ......

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
วันนี้รองหนังจีนกำลังภายในครับ อุ๊ยเสี่ยวป้อ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณหลายๆเด้อครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

....ช่อง3..ระวัง..ระวัง..ต่อติดตาย....พลิก..ๆ..หลาย..10..ครับ..

....อย่า...ๆ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ช่อง3..มวยต้อง..เล่น....

...ต่อ....นนทชัย.....ต่อไป...ๆ..ยาว..ๆ...

...รอง..ๆ..มา..ๆ.....เต็งหนึ่ง.....แชมป์....รอง..ๆ...มีอุ้ม..ๆ..ขาใหญ่....

.....จัดไป....2..ตัว..อิ่ม..ๆ....ครับ..

.......หงอคง......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....เต็งหนึ่ง..ยาว..ๆ..ไปครับ..โอกาส...มาแล้ว..คำว่า..แชมป์....

.....ย้ำแค้น...ย้ำแค้น....ดีกว่าเดิม...ด้วยซ้ำ.....

...เต็งหนึ่ง......ๆ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

..ได้ราคา..ดี..ๆ..อย่าลืมบัง..ทุน..นะครับ...

...มวยทุกวันนี้..มันคือ..ธุรกิจ...แพ้..แต่ได้..เงิน..เยอะด้วย..

....มันทำมากิน..สองข้าง....ครับ....

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:สวัสดีครับน้องหงอคง..น้องรักของพี่หนุ่มมาแล้ว..คิดถึงเหมื่อนเดิมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal