เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยวิเคราะห์ @ ความน่าจะเป็น 7 สี  (อ่าน 21264 ครั้ง)

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
มวยวิเคราะห์ @ ความน่าจะเป็น 7 สี
« เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:42 »
 คู่ 1  น้ำหนักมีปัญหาแน่สำหรับ......... คนคุมมาดีหรืออยู่ในเวทน่ามีชัย
 คู่ 2  มองว่าขาดท้ายๆ น่ะ คนละเบอร์กัน
 คู่ 3  มองว่าร่างกายมีส่วนมาก ใครบอบกว่าก็ใกล้จบอาชีพค้ากำปั้นแล้ว
 คู่ 4  เสียงเชียร์บังคับกรรมการได้แน่น่อน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: มวยวิเคราะห์ @ ความน่าจะเป็น 7 สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 17:17 »
เป็นปริศนาธรรมทั้ง 4 คู่  ครับ..บอกตรงๆว่า ปวดหัว    หากตั้งใจ พร้อมที่จะเป็นจิตอาสา ควรบอกพี่น้องให้ชัดเจนครับ   ท่านตั้งกระทู้แบบนี้ คนที่รู้คำตอบคือตัวท่านเอง.. ผมไม่ได้ตำหนิท่าน แต่เป็นความรู้สึกที่ได้จากอ่านข้อมูลของท่าน และผมก็เข้าใจว่าคนอื่นๆ ก็คงจะรู้สึกทำนองนี้  ...หวังว่าคงไม่ว่าผมนะ..เราพี่น้องกัน..มีปัญหาอะไรก็ต้องบอกกันให้รู้ ท่านว่าจริงไหม?

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
Re: มวยวิเคราะห์ @ ความน่าจะเป็น 7 สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 19:10 »
จิงที่สุด :Onion-s-26[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 20:39 »
 ขอความกระจ่างชัดด้วยครับ่ทานตี๋ บ้านเป้า  :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 07:50 »
ท่านตี๋ กรุณาเข้ามาเฉลยหน่อยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

พิทักษ์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 19:10 »
ดูจากข้อความผมขอเดาว่า....คู่ 1  น้องบีคุมเยอะหน้าวัดสมรักษ์  คู่ 2 ชนะมารหน้าจะขาดท้าย คู่ 3 ดาวตรังหน้าจะแขนนวมได้แล้วหน้าจัดตลาดแขก  คู่ 4 เสียงเชียร์เจ้าถิ่นก้องเกียรหน้าจะส่งผลให้ชนะได้   ถูกต้องใหมครับ ท่านตี๋บ้านเป้า
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 19:35 »

..ประทานโทษนะครับ...เขาจะมาเฉลย  หรือไม่มา  ก็ช่างเขาครับ  เราเป็นผู้เสพข้อมูลฟรี  ต้องทำใจ ครับ....

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 20:05 »
คู่ 2 กระดูกคนละเบอร์ คืออะไร   แชมป์ภาคเหนือ  เคยชนะมวยคู่เอกขาดลอย (ลอกเขามา5555555555555)

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 20:09 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

บินหลา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 22:29 »
ให้ชัดเจนผิดถูกไม่ว่ากันครับ
ของเล่นไม่ใช่ของจริง
การพนัน/ถ้ารวยคงเล่นกันหมดแล้วครับ/
ขอโทษครับถ้าหากหยาบคาย

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 22:41 »
รักใครชอบใครเชียร์เอาครับ ต่อแล้วก้ออย่าลืมรองน่ะครับจะได้ไม่เสียมวยรอบเกิดขึ้นได้ทุกอย่าง

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 03:12 »
พี่น้องเขาคลิกเข้ามาหาข้อมูลเอาไปต่อสู้หน้าตู้  ทุกกระทู้มีความหมาย   แต่กระทู้นี้ให้อะไรครับ ?    เพราะคนรู้คำตอบมีคนเดียวคือเจ้าของกระทู้   ท่านที่ร่วมออกความเห็นก็ได้แต่คาดเดากันไปเอง ตรงกับคำตอบหรือไม่ ก็ไม่รู้..เฮ้อเหนื่อย  วันนี้มวยชกแล้ว ท่านตี๋ ต้องออกมาเฉลยคำตอบแล้วครับ..ผมจะรอ...ขอบคุณครับ
 :Onion-s-26[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 07:20 »
กะส่าง
 :Onion-s-98[1]:

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 10:38 »
   พอดีหายไปหลายวัน ความคิดผมเหมือนท่านพิทักษ์ครับนั่นหล่ะครับ ตรงทั้ง 4 คู่เลย คู่ 1 มองว่าน้องบีน่าจะมาเกินเพราะช่วงหลังก็ชกเวทเกินและชกแบบหยวนๆเวทด้วย แต่วันนี้มาไม่ลดเลย น่าแปลกครับ มาแบบบีบมากหรือมาดี

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 10:44 »
หายสงสัย ไม่ต้องเดา 555+

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 10:45 »
 มองว่า   สมรักษ์น้อย ไม่บีบมาก อยู่ในเวท
 มองว่า   ชนะมารยังเหนือกว่า
 มองว่า   ตลาดแขกยังดีกว่า
 มองว่า   ก้องเกียรติตีแล้วเสียงเชียร์ดังกว่า 

ทรรศนะของผมแค่นั้นครับ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 15:26 »
        การเว้นวรรคคำตอบก็เพื่อรอข้อมูลอย่างละเอียด รอการสนับสนุนข้อมูล และข้อคิดเห็นจากหลายท่าน  การจะให้ฟันธงเลยก่อนชั่งน้ำหนักก็เหมือนคนที่สักแต่อยากจะทำอย่างเดียว ปกติการตั้งกระทู้ก็เพื่อรับฟังความเห็นจากผู้อื่น  วิเคราะห์ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป ไม่มีใครฟันธงดื้อๆหรอกครับ พวกเราก็ออกๆ เข้าๆอยู่แล้ว ไม่มีใครฝังหรอกครับ  แต่การโดนประชดประชันจากผู้ที่เขาเรียกว่าปรมจารย์หรือท่านผู้รู้ทั้งหลายถึงกระผม (ตี๋ บ้านเป้า) มันแสดงถึงการไม่เคารพในความคิดของผู้อื่น หากคิดว่าผมให้ข้อมูลไม่ดี ไม่ถูก ก็ควรใช้วิจารณญาณจะดีกว่าการพูดประชดประชันกัน เพราะผมให้ความเคารพทุกความเห็นทุกโพสท์ ไม่เคยให้ร้ายหรือว่าใครเลย อยู่ในกติกาทุกอย่าง  ขอบคุณครับผม         

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 19:55 »
  ขอขอบคุณทุกท่านที่แลกเปลี่ยนข้อมูลครับ คงต้องเปิดกระทู้และสรุปหลังชั่งน้ำหนักเหมือนเดิมครับ

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 21:07 »
สุดยอดครับ วิเคราะห์เหมือนตาเห็น

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 05:52 »
หากท่านบอกพี่น้องแบบนี้ตั้งแต่แรก ทุกอย่างก็จบ....มีอะไรพูดกันตรงๆครับ เราพี่น้องกันทั้งนั้น   ทุกคนที่ตั้งกระทู้ มีเป้าหมายเดียวกัน คือหาข้อมูลมวยที่ดีมาฝากพี่น้อง เพื่อประกอบการตัดสินใจเมื่อเขาอยู่หน้าตู้      บังเอิญ ท่านไม่ได้พูดอะไรเลย..แล้วใครจะไปเดาถูกว่าท่านสื่ออะไร ยังงัย..ท่านจะไปงอนคนอื่น ผมก็ว่าไม่ยุติธรรมนะ    ขอบคุณที่กรุณาเข้ามาบอกกัน   ต่อไปท่าสบายใจได้เลย เรื่องคนบ่นท่านไม่มีอีกแน่  ท่านวิเคราะห์ข้อมูลได้สุดยอดครับ..ขอขอบคุณอีกครั้ง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 07:45 »
    การเว้นวรรคคำตอบก็เพื่อรอข้อมูลอย่างละเอียด รอการสนับสนุนข้อมูล และข้อคิดเห็นจากหลายท่าน  การจะให้ฟันธงเลยก่อนชั่งน้ำหนักก็เหมือนคนที่สักแต่อยากจะทำอย่างเดียว ปกติการตั้งกระทู้ก็เพื่อรับฟังความเห็นจากผู้อื่น  วิเคราะห์ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป ไม่มีใครฟันธงดื้อๆหรอกครับ พวกเราก็ออกๆ เข้าๆอยู่แล้ว ไม่มีใครฝังหรอกครับ  แต่การโดนประชดประชันจากผู้ที่เขาเรียกว่าปรมจารย์หรือท่านผู้รู้ทั้งหลายถึงกระผม (ตี๋ บ้านเป้า) มันแสดงถึงการไม่เคารพในความคิดของผู้อื่น หากคิดว่าผมให้ข้อมูลไม่ดี ไม่ถูก ก็ควรใช้วิจารณญาณจะดีกว่าการพูดประชดประชันกัน เพราะผมให้ความเคารพทุกความเห็นทุกโพสท์ ไม่เคยให้ร้ายหรือว่าใครเลย อยู่ในกติกาทุกอย่าง  ขอบคุณครับผม
           ท่านตี๋ครับ..ผมสนใจคำพูดที่ท่านบอกว่า..มันแสดงถึงการไม่เคารพในความคิดของคนอื่น..   
        ท่านกับผมความคิดเห็นตรงกัน..  ผมเองอยู่ในบ้านนี้มานานและไม่เคยไปไหน  ผมอ่านทุกกระทู้ที่จิตอาสาแต่ละคนเข้ามาช่วยกันหาข้อมูลมวยมาฝากพี่น้อง     บางคนไม่สนใจ ไม่แคร์ความรู้สึกผู้อ่าน   ว่าอ่านแล้วเขาคิดอย่างไร หรือรู้สึกอย่างไร    การเปิดโอกาสให้เขาเข้ามาร่วมพูดคุยด้วย คือหัวใจที่สำคัญของคนที่ตั้งใจทำงานแบบจิตอาสา   ต้องรับฟังทุกความเห็น ถูกใจเรา หรือขัดใจ เราก็ต้องรับฟัง..ทุกความเห็นมีคุณค่าทั้งนั้น....   หากท่านไปอ่านกระทู้ของผม ท่านจะเข้าใจทันทีว่า ผมเปิดโอกาสให้ทุกคนได้แสดงความเห็นทุกกระทู้      ท่านตี๋ครับ..หากท่านเข้าใจว่าผมเป็นคนทำนองนั้น คือไม่เคารพความคิดเห็นคนอื่น ผมต้องขอโทษท่านด้วย..    สาเหตุที่ผมออกความเห็นในกระทู้ท่านที่แท้จริงก็คือ  ความไม่ชัดเจนของท่านในการสื่อถึงพี่น้อง เป็นแค่เสียงสะท้อนเสียงหนึ่งเท่านั้น.. ..ท่านย้อนขึ้นไปอ่านกระทู้ท่านอีกครั้ง...มีข้อตรงไหนที่ท่านเปิดโอกาสให้พี่น้องเราร่วมแสดงความเห็น     แต่ถ้า..ท่านทิ้งท้ายว่า..เชิญร่วมกัันแสดงความเห็นครับ...หรือแค่บอกว่า..ใกล้วันชกผมจะมาบอกให้รู้ว่า ข้อ1-4คำตอบคืออะไร...เพียงเท่านี้ ทุกอย่างเคลียร์...คนเขารับรู้ได้...     การตั้งกระทู้ เป้าหมายต้องชัดเจน...อย่าละไว้ว่าทุกคนรู้แล้ว..มันไม่ใช่..ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal