เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวด่วน!!!มวยไทย 7 สี ..แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ถอน ครับ  (อ่าน 7105 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..ข่าว!!!!!..จากวงในนะครับ..แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง...
สลับไปต่อย ช่อง TGN..
..ข่าวว่า..แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ถอนไม่ได้ต่อยที่ช่อง 7 สี แล้วนะครับ สลับดอกไปต่อ ลุมพี (TGN) แทน ครับ ..ข่าวลึกๆๆ..เห็นเขาบอกว่า..สู้..ปราบ..ยากส์..ขืนไปต่อยแล้วแพ้เลัเทะลงมาจะเสียของ..ป๋า...จึงสลับดอกไปต่อย วันเสาร์ ลพน.(TGN) ครับ..ส่วนจะได้ใครมาแทนนั้น ต้องติดตามต่อไปครับ..ผมจะนำเสนอต่อไปครับ...
..ท่านใดมีข่าวคราว เป็นอื่นประการใดก้อลงมาให้สมาชิกได้รับทราบต่อๆๆกันไปได้นะครับ..ข้อมูลผมได้มาอาจจะผิดพลาดก้อได้ครับ

มนัสชัย ลูกมะขามหวาน VS ปราบ ป.เป๊กโก้ พิกัด 116 ป.

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal