เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยช่อง PPTV + NBT สัปดาห์นี้  (อ่าน 2760 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
คู่มวยช่อง PPTV + NBT สัปดาห์นี้
« เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 23:07 »
คู่มวยช่อง PPTV วันอาทิตย์ที่ 27/9/58
จัดโดย กระบี่ผมแดง (ชูเจริญ รวีอร่ามวงศ์)
**ช่อง 11 น่าจะสัญจร มวยหูมารวมตัวที่นี่หมดครับ**
1. วุฒิเดช ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
เทพยุทธ เกียรติเปเป้
2. ขุนพลน้อย ศรีสำอางค์
เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี
3. ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ
สึนามิ ยุทธชลบุรี
4. (คู่เอก) ขุมทรัพย์ อีเกิ้ลมวยไทย
ฟ้าใหม่ ศิษย์ยอดเซียน

ศึกมวยดีวิถีไทย (น่าจะสัญจรนะครับ มวยหูรวมตัวที่ PPTV นะครับ)

1. แสงศักดา ตี๋เมืองเลย
ยอดประกาย เพชรเจริญวิทย์ (แก้มือกันอีกหน)
2. แสนเดช เมืองหนองบัว
เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์
3. (คู่เอก) ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย
วันชนะ อ.บุญช่วย (ชิงเข้ารอบมวยรอบรีโว่)
4. ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่
ซุปเปอร์นิว โนนแดงยิม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal