เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 9 ก.พ.57+มวยรอบปูนเสือ>!!<  (อ่าน 45777 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
ประติมากรรม
ยอดมวยเงินแสน

ชอบกด Like + 8
Like

Re: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 9 ก.พ.57+มวยรอบปูนเสือ>!!<
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:58:45 »
อ้างถึง
สวัสดีครับพี่สน_____ร้อนเเรงจริง ____ยอดเยี่ยมครับ______ :Onion-s-97[1]:______ :Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับ น้องประติมากรรม....ช่วงนี้ร้อนๆๆมากๆครับ.....อิอิ :Onion-s-33[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
น้องสนและทุกคน....
ไปกินข้าวมันไก่กันครับ   ผมจัดไห้ครับ
เสนา......รัชโยทิน   

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

....ขอไป..ด้วยคน..ได้ไหมครับ...

..ท่านอัจฉริยะ...พี่สนทะเล...พี่คม

สนทะเล

อ้างถึง
อ้างถึง
ม้าก้านกล้วย
ยอดมวยแชมป์เปี้ยน

ชอบกด Like + 162
Like

Re: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 9 ก.พ.57+มวยรอบปูนเสือ>!!<
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันนี้ เวลา 14:59:38 »
อ้างถึง
คู่รอง  กับคู่เอก  สลับขาหลอกอีกแล้ว  พี่สน ไม่รู้ว่างัยแน่   ตั้งต้นใหม่  เซ็ง :Onion-s-23[1]:
น่าจะยังไม่เปลี่ยนนะครับ น้องอุ๊

สนทะเล

อ้างถึง
Kom
ผู้ช่วยโปรโมเตอร์

ชอบกด Like + 484
Like

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันนี้ เวลา 20:06:21 »
อ้างถึง
ผมไม่มีเวลาสืบมวย รอลอกท่านสนก็แล้วกัน
ผมเชื่อสายตาท่านคม ครับ.....มีอะไร ว.13 บ้างนะครับท่านคม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

อ้างถึง
อัจฉริยะ
ยอดมวยเงินล้าน
ชอบกด Like + 123
Like

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันนี้ เวลา 20:42:22 »
อ้างถึง
น้องสนและทุกคน....
ไปกินข้าวมันไก่กันครับ   ผมจัดไห้ครับ
เสนา......รัชโยทิน   
ขอบคุณครับ.....อาจารย์.....ผมขอเปลี่ยนเป็น...มวยคู่เอกแทนละกันครับ........
.เมษาศิษย์...ขอเป็นเจ้ามือ....ตอบแทนท่านอาจารย์...บ้าง....ที่บ้านชาแม.....จะได้มั้ยครับ...
เชิญๆครับทุกท่าน.....น้องหงอคงต้องมาให้ได้นะครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
มวยรอบสองคู่..อาทิตย์นี้ รักใครชอบใคร...ทุกคนเห็นฝีมือกันมาแล้ว....ผมไม่อยากให้หลงกระแสครับ
    หลอกหรือไม่...ตัวแรก เอราวัณมาตามเส้นสาย ตามฝีมือแล้วสู้เขา..เหนื่อยแน่...คิดกันดี ๆ นะครับ
                     ตัวที่สอง คงไม่มีอะไรในกอไผ่..จัดไปที่ตัวได้เปรียบ มวยใต้ตัวนี้...มีดีแน่นอนครับ
                          ....เจ้าของกระทู้ว่างัยครับ....อาทิตย์นี้....ไม่น่าพลาดนะครับ...น้องสน...

สนทะเล

พี่ชาหายไปเลยครับ.....น้องๆเขารออยู่นะครับพี่.....พี่ชาสบายดีนะครับ
ส่วนผมงานยุ่งมากเลย....โทรศัพท์ก้อพัง.....เบอร์หายหมดเลยครับ.............
สู้ๆกันต่อนะครับพี่.....น้องเป็นกำลังใจให้เสมอครับ.....
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

**ยังชอบตัวเดิมไม่เปลี่ยนใจครับพี่ชา...........แถม......เอราวัณอีกตัว

สนทะเล

....จึ้กๆๆๆๆ....โชะๆๆๆ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ตามพี่ สน ครับ แอบมาดูข้อมูลของพี่ๆครับรวยทุกอาทิตย์เลย ขอบคุณพี่ๆมากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องโย......พี่ไม่เปลี่ยนใจแน่นอนครับ....
.ถ้าน้ำหนักมาไม่ดี....ขอนั่งดูครับในคู่นั้น.....มวยมีให้เล่นหลายตัว เสาร์-อาทิตย์

เจอกันวันอาทิตย์ครับผม :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

*วันนี้มีมวยรายการดีที่น่าชมมากครับ
คู่มวยศึกเพชรยินดี นัดอำลาเวทีเก่า ศุกร์ 7 ก.พ.2557 ลุมพินี
คู่ที่1 สะท้านเมืองเล็ก เจนวิสก่อสร้าง (ป.สะท้านเมือง,วินดี้สปอร์ต) vsเริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ (ต่อศักดิ์ ศิษย์ดอนคิงส์)
คู่ที่2 มวยย้อนยุคเดิมพัน 400,000บาท เจริญทรัพย์ ศิษย์นายกวีระศักดิ์ (ธ.อินทชาติ,ศักดิ์กรีรินทร์,เกียรติบ้านช่อง)136  vs กรังปรีซ์น้อย อ.พิมลศรี (เอกบางไทร,เมืองชัยภูมิ)
คู่ที่3 ยอดทวนทอง เพชรยินดีอะคาเดมี่ vs เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้
คู่ที่4 มวยย้อนยุคเดิมพัน 1,000,000บาทฟ้าสุชล ไทเกอร์มวยไทย (ศิษย์โอ) vsไทยแลนด์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (บ่อปลาบุญชู,เอฟ.เอ.กรุ๊ป,ปิ่นสินชัย)
คู่ที่5 มนต์ดำ ศ.วีระพลvsลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา (ป.ทศพร)
คู่ที่6 ทอง ปุ๋ยดีนายดีvsเดชศักดา ศิษย์สองพี่น้อง
คู่ที่7 เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ vs สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล
คู่ที่8 (คู่เอก) เพชรบุญชู บ่อปลาบุญชู (เอฟ.เอ.กรุ๊ป) vsแสนชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (ซินบีมวยไทย,ส.คำสิงห์)

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คู่มวยมีอายุ  เดิมพันกันจริงไม่น่าๆๆๆๆ

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

สนทะเล

อาจารย์ชอบตัวใหนบ้างครับ.....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
:Onion-s-44[1]:สวัสดีครับ พี่สน  แล้วคู่ ยอดทวนทอง  เกียรติเพชร มีคิวออกตู้ 11ใช่ใหมครับพี่

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ผมชอบ  ฉมวกทอง  แสนชัย  ปกรณ์   ครับพี่สน  ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยไม่มีเวลาาทักครับพี่สน  ค่อยคุยกันนะคับ  เดี๋ยวเดินทางอีกแล้ว :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

อ้างถึง
ยอดมวยแชมป์เปี้ยน

ชอบกด Like + 164
Like

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันนี้ เวลา 18:39:01 »
อ้างถึง
ผมชอบ  ฉมวกทอง  แสนชัย  ปกรณ์   ครับพี่สน  ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยไม่มีเวลาาทักครับพี่สน  ค่อยคุยกันนะคับ  เดี๋ยวเดินทางอีกแล้ว :Onion-s-1[1]:
ฉมวกทอง+ปกรณ์ เปลี่ยนแล้วครับน้องอุ๊

สนทะเล

ผลการแข่งขันศึกเพชรยินดี นัดอำลาเวทีเก่า ศุกร์ 7 ก.พ.2557 ลุมพินี
คู่ที่1.สะท้านเมืองเล็ก เจนวิทย์ก่อสร้าง แพ้คะแนน เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์
คู่ที่2 มวยย้อนยุคเดิมพัน 400,000บาท เจริญทรัพย์ ศิษย์นายกวีระศักดิ์ (ธ.อินทชาติ,ศักดิ์กรีรินทร์,เกียรติบ้านช่อง)136  ชนะคะแนน กรังปรีซ์น้อย อ.พิมลศรี (เอกบางไทร,เมืองชัยภูมิ)
คู่ที่3 ยอดทวนทอง เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้
คู่ที่4 มวยย้อนยุคเดิมพัน 1,000,000บาทฟ้าสุชล ไทเกอร์มวยไทย (ศิษย์โอ) แพ้คะแนน ไทยแลนด์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (บ่อปลาบุญชู,เอฟ.เอ.กรุ๊ป,ปิ่นสินชัย)
คู่ที่5 มนต์ดำ ศ.วีระพล ชนะคะแนน ลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา (ป.ทศพร)
คู่ที่6 ทอง ปุ๋ยดีนายดี ชนะน็อคยก3 เดชศักดา ศิษย์สองพี่น้อง
คู่ที่7 เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ  แพ้คะแนน สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล ชนิดเป็นต่อจนจบยก5 กรรมการชูสว
คู่ที่8 (คู่เอก) เพชรบุญชู บ่อปลาบุญชู (เอฟ.เอ.กรุ๊ป) ชนะคะแนน แสนชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (ซินบีมวยไทย,ส.คำสิงห์)

สนทะเล

ช่อง7....ยังชอบเหมือนเดิมนะคร้าบ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ศึกเพชรยินดี นัดอำลาเวทีเก่า ศุกร์ 7 ก.พ.2557 ลุมพินี ++กันใหมครับ :Onion-s-90[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

มวยชอบหลังชั่งช่อง3..........
1.รุ่งอุบล ซากามิ เก๋าเกมกว่า อาวุธหนักแรง มีลุ้นนับน็อค
2.ยอดขุนทัพ ป.เพชรไข่แก้ว ได้ลอยกว่า วันนี้เนื้อตัวมาดี ข่าวว่าลดเยอะ ฟื้นทันหรือไม่.......คู่นี้ระวังนะครับผีเน่ากะโลงผุเอาแน่เอานอนไม่ได
3..เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์ อาวุธหนักแรงทุกลูก หมัดเท้าเข่าศอก แม้ปลายๆจะมียุบไปบ้างแต่มองว่าสภาพแวดล้อมต่างๆดีกว่ามาก
4.เพชรลำภู ศิษย์อิติสุคโต ชื่อเดิม "เด็กวัด ." การผ่านมวยดีกว่า ปลายๆอาบังบ้างนะครับ ชกที่นี่หน้าเสื่อได้เปรีบครับ
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับพี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สวัสดีคับพี่ จัดไปครับพี่ ขอบคณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ด่วนๆๆคู่เอก......บังกันบ้างนะครับได้น้อยดีกว่าเสียนะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

บังไว้แล้วครับคู่เอก.....น้องที่สนิทกันแจ้งมาครับ กันเหนียวไว้ก่อน :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

มวยชอบหลังชั่งช่อง3..........
1.รุ่งอุบล ซากามิ เก๋าเกมกว่า อาวุธหนักแรง มีลุ้นนับน็อค
2.ยอดขุนทัพ ป.เพชรไข่แก้ว ได้ลอยกว่า วันนี้เนื้อตัวมาดี ข่าวว่าลดเยอะ ฟื้นทันหรือไม่.......คู่นี้ระวังนะครับผีเน่ากะโลงผุเอาแน่เอานอนไม่ได
3..เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์ อาวุธหนักแรงทุกลูก หมัดเท้าเข่าศอก แม้ปลายๆจะมียุบไปบ้างแต่มองว่าสภาพแวดล้อมต่างๆดีกว่ามาก
4.เพชรลำภู ศิษย์อิติสุคโต ชื่อเดิม "เด็กวัด ." การผ่านมวยดีกว่า ปลายๆอาบังบ้างนะครับ ชกที่นี่หน้าเสื่อได้เปรีบครับ
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ทรรศนะ+มวยชอบ ช่อง11
1.ลูกทอย บ่อปลาบุญชู ต่อให้2ป.ต่อน้ำหนัก ฝีมือไม่ต่อ   
2.ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง กระดูกดีกว่า เนื้อตัวดีมากครับ นี่ก้อต่อให้1ป.ต่อน้ำหนัก ฝีมือไม่ต่อ เหมือนกัน   
3.เพชรมณี ช.ชาญเดช รูปร่างได้เปรียบ มวยเข่าแข็งแรงคล้องตีดี   
4.วันเผด็จ ช.พิณราช ครบเครื่อง แม้เสียเปรียบรูปร่างแต่มองว่าไอคิวดีกว่า   
>ขอเทพีแห่งโชคจงอยู่ข้างเรา<
 :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

สนทะเล

ผลการชกช่อง3
1.รุ่งอุบล ซากามิ ชนะคะแนน เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
2.เพชรดารา แครี่บอย แพ้คะแนน ยอดขุนทัพ ป.เพชรไข่แก้ว
3..เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
4. ดาราเดช ท.เทพมณีชัย แพ้คะแนน เพชรลำภู ศิษย์อิติสุคโต

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
หวัดดีครับพี่สน น้องหยาหยี กำลังซนเลยครับ

สนทะเล

น้องยาหยีน่ารักจังครับ..... :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ผลการชกช่อง11
1.เพชรมณี ช.ชาญเดช แพ้คะแนน เบิกฤกษ์ อั๋นสุขุมวิท
2.ลูกทอย บ่อปลาบุญชู ชนะคะแนน ทรงชัย ส.สามเรือน
3.ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง ชนะน็อค ยอดทนง แฟร์เท็กซ์
4.แก้วนิล เจริญเกษม แพ้คะแนน วันเผด็จ ช.พิณราช

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สุดยอดทางพร้าว พี่สน เหมาทั้งคณะอีกเเล้วพี่อาทิตย์ก่อนก็ทีหนึ่งเเล้ง. สุดยอดครับ

สนทะเล

มวยชอบ TGN
1.ยอดวิทยา เกียรติเจริญชัย มวยเข่าปล้ำตีเหนียวแน่นรุนแรงคู่ชกปลายมีแผ่ว
2.วังจั่นเล็ก ณ โซเฟีย ใต้เจอใต้ มวยบู๊แข็งแรงกว่า
3.ขาวผ่อง สพล.ชัยภูมิ ครบเครื่องแกร่งกว่าศอกคม
4.สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ มวยเข่าสูงยาวแข็งแกร่งกว่า

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดคับพี่สน

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
เจ๋งอีกแร้วพี่เราวันนี้......พรุ่งนี้ตามคับพี่สน :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับพี่สน..... :Oni :Onion-s-160[1]:on-s-160[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับ.....ว่ากันต่อพรุ่งนี้ครับ.....มวยช่อง7....ยังไม่เปลี่ยนนะครับ.....สับขาหลอกตลอด..... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ยอดเยี่ยมครับท่านพี่  รอพี่ครับ พรุ่งนี้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

น้องSมีอะไรดีๆพรุ่งนี้อย่าลืมพี่นะครับ.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

พี่สนของเรา สุดยอด พรุ่งนี้ รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

สนทะเล

อ้างถึง
พานพร้าว
มวยดาวรุ่ง

ชอบกด Like + 11
Like

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 23:44:45 »
อ้างถึง
พี่สนของเรา สุดยอด พรุ่งนี้ รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
ขอบคุณครับน้องพานพร้าว
คู่แรกยังชอบมวยรอง.............มวยมาแทน........เหมือนเดิมครับ.....วันนี้ทีมงาน..บังลีมาเชียร์เต็มมุมครับ .....น้องพานพร้าวชอบตัวใหนบ้างครับ :Onion-s-97[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ท่านสนครับ รอท่านฟันธง คู่เอกอยู่ครับ :Onion-s-97[1]:

สันสุราด

ขอมวยฟารม์ 2 ตัวคับพี่สน :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับ ท่านเม็ดทราย วาริน....
คู่ชก.....ถ้าสู้วงในกัน ผมยังมองว่าคิงส์ยังเหนียวแน่นกว่า....แต่สิ่งที่คิงส์ต้องระวังคือ....ศอกสั้นครับโดนจุดโฟกัสมีหล่นได้ทันที ขนาดลมทะเล ขุนเข่าคีมล็อค อดีตแชมป์ลุมพินีนำอยู่ดีๆโดนโช๊ะเข้าไปยังร่วงเป็นนกปีกหักแพ้ไปเลย..........
ขอฟันธงแบบไม่กลัวธงขาดเลยละกันครับ...........วันนี้ผมยังชอ คิงส์ เกียรติเจริญชัย มากกว่าครับ
ย้ำแค้นอีกคร้ัง....ครั้งนี้พี่ขออีกนะ....อิอิ.........
ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ หากไม่ตรงใจ.... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้............ตามนี้ครับ ไม่เปลี่ยนแปลง รักเดียวใจเดียว555
1.ดาราเดช เอราวัณ ปาดหัวตัวเท่าเป็นรองแค่ฝีมือ....แต่มาสู้แน่นอนครับ
2.ศิริโชค ส.สริญญา.......ตัวใหญ่..ทำแล้วเห็น...จับทุ่มที2ที....คู่ชกหมดไปเอง
3.ทวน ก.กัมปนาท....จึ้กๆๆๆๆ....โชะๆๆๆ
4.คิงส์ เกียรติเจริญชัย ย้ำแค้นอีกคร้ัง....ครั้งนี้พี่ขออีกนะ....อิอิ.........**เด็ด**
สองคู่สู้เซียน
ดาราเดช เอราวัณ มวยรองนี่แหละ(ชอบๆๆๆๆ)+คิงส์ เกียรติเจริญชัย

สนทะเล

เจ็บจุงเบยครับ.....โดนทุกคู่เลยครับวันนี้ที่ช่อง7 :Onion-s-14[1]:
ขอตัวไปตามทุนช่องฟาร์มก่อนนะครับผม
เล่น4ตัวนี้ครับ
คู่ 1 สิงห์ดำ  สิงห์สมัย   
คู่ 2 รุ่งราวี  ป.เพชรธงชัย
คู่ 3 สุราษฎร์เล็ก  สจ.หลายปราจีน(แทน) มาแทนระวังด้วยครับ
คู่ 4 เต็มร้อย  ศูนย์กีฬาบ้านนาสาร     

S ห้องแซง

หนทางยังอีกไกล  น้องคนนี้เป็นกำลังใจ ให้เสมอ  สู้ๆๆครับพี่    รักและนับถือเสมอ น้อง s ห้องแซง[/b :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

สันสุราด

เจ็บจุงเบยครับ.....โดนทุกคู่เลยครับวันนี้ที่ช่อง7 :Onion-s-14[1]:
ขอตัวไปตามทุนช่องฟาร์มก่อนนะครับผม
เล่น4ตัวนี้ครับ
คู่ 1 สิงห์ดำ  สิงห์สมัย   
คู่ 2 รุ่งราวี  ป.เพชรธงชัย
คู่ 3 สุราษฎร์เล็ก  สจ.หลายปราจีน(แทน) มาแทนระวังด้วยครับ
คู่ 4 เต็มร้อย  ศูนย์กีฬาบ้านนาสาร     
ขอบคุณคับพี่สน เต็มร้อย สุดยอดจริง วินทุกคู่คับวันนี้  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal