เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว ใบคาน ว.แสงเทพ ปะทะ เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์ คืนนี้  (อ่าน 2571 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

คอยดูน่ะ ต่อยไป โห่ไป สุดท้าย    ถ้า เพชรสองภาค  ชนะขึ้นมา  จะเกิดอะไรขึ้น

ยอดมนุษย์ มวยต่อ 3-1 ใครเอามาให้เป็นมวยเด็ด  สุดท้าย   ( ตัวใคร ตัวมันเด้อ )

โต๊ะเรต +  เซียนในเวที มันเป็นพวกเดียวกันกับผม   
  คงไม่โง่ เอาเงินมาเเจกให้ใคร ฟรีๆ หลอกครับ

mrjoejoeok

เพชรสองภาค   เเพ้ยากมาก คืนนี้

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243

ใสป่ะวันนี้ คิดว่าใส เพราะยังชอบหัวใจอยู่

ประติมากรรม

ชิงชัย สมชายลูกชิน พ.ร.   ชนะคะแนน   วุฒิเดช ศูนย์กีฬาบ้านชาติ    
    ชาญเดช เพชร ปตอ.   ชนะน็อคยก 5   ไกรเพชร สวนอาหารปีกไม้    
    ไอยรา ต.วีระชัย   แพ้คะแนน   เด่นอีสาน ป.เชิดชัย    
    โตโต้ ต.ท่าวัด   แพ้น็อคยก 4   ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง    
    ใบคาน ว.แสงเทพ   ชนะน็อคยก 2   เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์    
    แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์   ชนะคะแนน   เดชศักดา ศิษย์สองพี่น้อง    

ประติมากรรม

ยอดมนุษย์ กลับมาภาคใหม่เย็นเจี๊ยบ ฮั่วโรงน้ำเเข็ง รับประกัน ประธาน เอก บางไทร ควบคุมคุณภาพ วันนี้จะผ่านไหมน้อ

ประติมากรรม

กุมารดอย ชนะน็อค ยก3 ยกเเรก 3/1 ต่อ ยก2 2/1 ยกสาม เรียบร้อย  :dookdik_smile-circle_58[1]:

mrjoejoeok

โต๊ะเรต เขาไม่ได้โง่ น่ะครับ   มวยต่อ 2-1/3-1 เเพ้ โต๊ะรวย

พรุ้งนี้ ช่อง 3 มีอีกหรือเปล่า สงสัยจริงๆ

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
เพชรสองภาค  ลดน้ำหนักเยอะหรือเปล่า
ผมเห็นให้สัมภาษณ์ แล้วเป็นลม
จริงไม่จริงลองหาข้อมูลดูนะครับท่าน :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal