เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 15 กพ. 58 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!! พร้อมฟอร์มหลัง  (อ่าน 17285 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..คู่มวยไทย 7 สี พร้อมฟอร์มหลัง โดยซอยบ้านพลเมืองดี..
15 กุมภาพันธ์ 2558

มวยรอบปูนเสือใครแพ้ตกรอบ ใครชนะไปวัดดวงกับผู้แพ้คู่ที่ 2
หยกเพชร ยิ่งเจริญฟาร์ม(ส.รวมพล)
แพ้น็อกยก4 ยอดภพ ซากามิ 4 พ.ย.57 ลพน.(ได้นับยก3)118
แพ้คะแนน มนุษย์ทองคำ ศิษย์พนันเชิง 21 พ.ย.57 จ.มหาสารคาม
แพ้คะแนน รักนิรันดร์ ดาบรันสารคาม 14 ธ.ค.57 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนนขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท 18 มค.58 ที่ช่อง 7 สี

พบกับ

รถถัง จิตรเมืองนนท์
ชนะคะแนน มเหศักดิ์ พทักษ์ป่าผาแดง 14 พ.ย.57 จ.หนองบัวลำภู
แพ้คะแนน พลายแก้ว เกียรติยงยุทธ 15 พ.ย.57 จ.ขอนแก่น
ชนะคะแนน เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง 30 พ.ย.57 รดน.120/118
แพ้คะแนนยอดเพชร แป๋งกองปราบ 18 มค.58 ที่ช่อง 7 สี

............................................................

ขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท
แพ้คะแนน ปราบศึก พ.ทองบุราณ 17 ต.ค.57 พัทยาเหนือ
ชนะคะแนน เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์ 26 ต.ค.57 จ.บึงกาฬ
แพ้คะแนน ทวีทรัพย์ ฒ.เมืองน้ำดำ 6 ธ.ค.57 จ.ชัยภูมิ
ชนะคะแนนหยกเพชร ยิ่งเจริญฟาร์ม 18 มค.58 ที่ช่อง 7 สี

พบกับ

ยอดเพชร แป๋งกองปราบ
ชนะคะแนน เดชณรงค์ เกียรติเจริญชัย 20 พ.ค.57ลพน.110
ชนะคะแนน ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ 22 ก.ค.57 ลพน108.4ขาด.6
แพ้คะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 29 ส.ค.57 ลพน.110
ชนะคะแนนรถถัง จิตรเมืองนนท์ 18 มค.58 ที่ช่อง 7 สี

.....................................................................

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
แพ้คะแนน ทวน ก.กัมปนาท 16 พ.ย.57 ช่อง7สี
ชนะน็อกยก2 พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง 12 ธ.ค.57 ลพน.
แพ้คะแนน ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 27 ธ.ค.57

พบกับ

เก้าเอ เกียรติเจริญชัย
แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 12 ต.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน กวางเงิน ม.ราชภัฏจอมบึง 30 พ.ย.57 ไบร์ทีวี
ชนะน็อกยก4 เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์ 4 ม.ค.58 ช่อง7สี

………………………………………………

สะท้านฟ้า ซากามิ
ชนะคะแนน ก้องเกียรติ ท.พราน49 28 พ.ย.57 ลพน.
ชนะคะแนน โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์ 22 ธ.ค.57 จ.ศรีสะเกษ
แพ้คะแนน วีระชน ท.เทพสุทิน 23 ม.ค.58 จ.ศรีสะเกษ

พบกับ

จักรดาว เทพเกษม (เพชนรนค ส.ลัดดายิม)
แพ้คะแนน ปานศักดิ์ ส.เพลินจิตร 9 ต.ค.57 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดีสคัฟเวอร์รี่ 28 พ.ย.57 ลพน.
ชนะคะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดีสคัฟเวอร์รี่ 6 ม.ค.58 ลพน.

.......คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ต้องติดตามยาวๆๆต่อไป....

พลเมืองดี

.....ดูคลิปการชก ระหว่าง  หนึ่งล้านเล็ก  VS  เก้าเอ  ต่อยกันเมื่อวันที่  12  ตค. 57.....

http://sports.bugaboo.tv/watch/147803/มวยไทย7สี_12_ต.ค.57_หนึ่งล้านเล็ก_จิตรเมืองนนท์_vs_เก้าเอ_เก.html

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ขอบคุณครับท่านซอย :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

....มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 15 ผมเล็งๆๆไว้ดังนี้ ครับ....

ผู้ที่เข้ารอบ 8 คน สุดท้าย

สาย A
ชนะมาร พีเค.อสนชัยมวยไทย....เข้ารอบไปแล้ว
ผู้ที่จะตามเข้ารอบต่อไปคือ สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร..โดยจะเขี่ย เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง ตกรอบ

สาย B
..ผู้ที่คาดว่าจะเข้ารอบ คือ ยอดเพชร แป๋งองปราบ และ รถถัง จิตรเมืองนนท์

สายC
..ผู้ที่คาดว่าจะเข้ารอบ คือ เพชรสีนิล คงชูช่วย และ เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง

สายD
..ผู้ที่คาดว่าจะเข้ารอบ คือ วันมีโชค ภูหงษ์ทอง และ เพชรหัวไทร สาธิตซีดี

......เต็งแชมป์....ยอดเพชร..ชนะมาร..และ วันมีโชค ครับ....... 

พลเมืองดี

....หยกเพชร..ไม่ได้ซ้อม..ค่ายเพชรพญาไท..นะครับ...ซ้อมอยู่ที่บุรีรัมย์นะครับ...

....มวยจากบ้านด่าน บุรีรัมย์ ลูกศิษย์เสี่ยดี ส.รวมพล(บ้านด่าน) ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.รวมพล ปล้ำกับะ ขมิ้นดำ ส.รวมพล และ ขาวผ่อง ส.รวมพล ช่วยรุมกันปลำ มี เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ ช่วยปล้ำและสอนเหลี่ยมเข่าในให้... 

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ข้อมูลแน่นปึ้ก ขอบคุณครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

..สวัสดีครับ..ท่าน..สนทะเล ครับ....

แก้ไขฟอร์มหลังของ...จักรดาว  เทพเกษม  ครับ..

จักรดาว เทพเกษม (เพชนรนค ส.ลัดดายิม)
แพ้คะแนน ปานศักดิ์ ส.เพลินจิตร 9 ต.ค.57 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดีสคัฟเวอร์รี่ 28 พ.ย.57 ลพน.
ชนะคะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดีสคัฟเวอร์รี่ 6 ม.ค.58 ลพน.

..........................................................

ดูคลิปการชก...จักรดาว เทพเกษม VS วิสันต์เล็ก ซีฟรานคัฟเวอรี่....

https://www.youtube.com/watch?v=s5AshnzYOB0

พลเมืองดี

ดูคลิปการชก..สะท้านฟ้า   ซากามิ   VS  วิสันต์เล็ก  ซีฟรานคัฟเวอรี่....

https://www.youtube.com/watch?v=ivykRXUryAQ

พลเมืองดี

..จักรดาว เทพเกษม นามเดิม เพชรนคร ส.ลัดดายิม ตอนนี้เป็นทหารับใช้ชาติที่กรมยุทธศึกษา ทหารเรือ ฟอร์มช่วงนี้สดใสมากล่าสุดชนะคะแนนวิสันต์เล็ก ซีฟรานคัฟเวอรี่ ป๋าซุ้นไม่รอช้ารีบขึ้นโปรแกรมให้เจอกับ สะท้านฟ้า ซากามิ ที่ช่อง 7 สี ในวันอาทิตย์ที่ 15 กพ.58 ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal